Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ombi la kazi yoyote

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAKALA, Jul 2, 2009.

  1. M

    MAKALA Member

    #1
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kuna mdada kama miaka 22 amemaliza form four tu.
    sasa anahitaji msaada wa kazi yoyote ile ya ofisini au hata kama sio ya ofisini kuanzia kutengeneza chai na nyinginezo ambazo zitaendana na elimu yake. nahitaji msaada wenu. ahsante
     
  2. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #2
    Jul 2, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,784
    Likes Received: 3,688
    Trophy Points: 280
    Msaada mkubwa atafute kozi yoyote ambayo anaona inaendana na credit zake asome. Mie simshauri kutafuta kazi bali namshauri asome kwanza. awe na ujuzi hata wa mambo ya hotel management, secretarial na nyingine nyingi.

    Ni bora kufundisha kuvua kuliko kumpa samaki
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,226
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Umri wake bado unamruhusu kuendelea na masomo. Akasome profesional certificate ambayo inaendana na masomo aliyosoma O' level. Siku hizi Form four ni elimu ndogo sana.
     
  4. m

    mkomba Member

    #4
    Jul 2, 2009
    Joined: Oct 28, 2006
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa kuwa ameomba msaada wa kazi yoyote, na si kweli kwamba kwa udogo w elimu yake hawezi kupata kazi, kwani ni sehemu nyingi ambazo wapo watu wenye kiwango cha elimu kama chake na wanafanya kazi. Ni vema kama kuna mwenye uwezo wa kumsaidia kupata kazi inayolingana na uwezo wake afanye hivyo.
     
  5. M

    MAKALA Member

    #5
    Jul 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15

    ........ni kweli mkomba.....
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Huyo mdada ndo yule uliyekuwa unamtafutia kazi siku zile au ni mwingine?...angalia tangazo lako hapo chini;
     
  7. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu Makala hongera naona umepata ajira mpya ya kutafutia watu kazi.....haswa akina dada "wabichi"....duh duh..du ebana eeeh yap yap yap...!
     
  8. M

    MAKALA Member

    #8
    Jul 3, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ni yule yule bado hajapata,. ndo maana nimekumbushia tena
     
  9. Mutensa

    Mutensa JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2009
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 426
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu anatafuta housegeli. Ni PM contact nimfowadie kama huyo binti yuko tayari kuifanya hiyo kazi.
     
Loading...