Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole Medeye ondoa boriti lilo kwenye jicho lako kwanza ndio uondoe la mwenzio

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kijenge, Mar 23, 2012.

  1. kijenge

    kijenge Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Gudluck ole medeye naibu waziri wa maendeleo na makazi. anawahada wananchi wa arumeru mash kuwa sioi akipata ubunge atowapatia wananchi aridhi.wakati kwake amechukua shamba la luck luck yeye na mkapa kwa kisingizio wamempa mwekezaji agha khan.awape kwanza wananchi wa arumeru magh mashamba hayo ya luck luck ndio azungumzie mashamba ya valeska.
     
  2. R

    Real Masai Senior Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu MP Medeye hajui hata anachokisema.Ni mbunge wangu na sie tuna shida sana ya asrdhi mbona hajatupugania sie kwanza.Aache ulimbukeni wa mawazo..CCM wote propaganda, bada ya uchaguzi wote KIMYAAAAAAAAA KAMA VILE HAWAKUWEPO KWENYE CAMPAIGN.........
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Wakawaulize wana igunga walivyoingizwa mjini na Magufuli wakati wa kampeni. CCM wameona issue ya ardhi itawapa shida ndo wanapeleka mawaziri kudanganya kwa ahadi hewa. Nadhani watamtuma hata na Professor TIBA kwenda kuwahadaa wananchi. Wananchi wasikubali maana ardhi ni haki yao siyo mpaka wakati wa uchaguzi tu ndo waje kuwadanganyia walikuwa wapi siku zote?
     
  4. S

    Sanare S Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namshangaa sana huyu Olemedeye, kuna kipindi wananchi wa jimbo lake wa kata ya Nduruma walimfuata kuhusina na mashamba ya mkonge yaliyopo kata ya jirani ya Bwawani ili awasaidie wapate hayo mashamba. baada ya wananchi kumtafuta kwa muda mrefu alipokutana na tume iliyotumwa na wananchi akawaambia kuwa yeye ni kiongozi wa ngazi za juu mno na asingependa kujihusisha na jambo hilo. Wananchi walirudi na hatimae wakamfuata mkuu wa mkoa ati ndipo mkuu wa mkoa akamwagiza mkurugenzi wa halmashauri ya Arumeru magaharibi ashuhulikie jambo hilo, hatimae mkurugenzi alishuhulikia jambo hilo kikamilifu na wana nchi kupewa ekari 60tuu tena kwa bei ya juu ya sh 1400,000/-kwa eka jambo ambalo kwa kipato cha wakazi wa kata ya Nduruma hawawezi kumudu. Binafsi nina imani kuwa Medeye kama naibu waziri wa Ardhi na mwakilishi wa wananchi angeweza kushuhulikia hili jmbo bila urasimu na wananchi wakapata hayo mashamba kwa bei wanayoweza kumudu, Medeye asiwadanganye wananchi wa Arumeru mash kwani hata jimbo lake amelitelekeza hasa kuhusiana na masuala ya ardhi kwa mfano mgogoro wa jeshi kata ya Mlangarini. MSIDANGANYIKE
     
Loading...