Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ofisi ya CHADEMA Morogoro Mjini yafurika waombolezaji wa kifo cha Mh. Regia Mtema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Jan 15, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Habari kutoka Morogoro zinaeleza kuwa "Watu mbalimbali wamefika ofisi za Chadema wilaya ya Morogoro mjini kutoa pole kutokana na msiba wa Mh. Regia Mtema, baadhi ya wakazi wa Morogoro walikuwa wakitoa michango ya rambirambi na wengine wakiulizia utaratibu wa usafiri wa kwenda Kilombero kuhudhuria mazishi.

    Habari zimeendelea kudai kuwa Mh. Abood Aziz mbunge wa Morogoro mjini CCM amewaambia viongozi wa CHADEMA kuwa yuko tayari kutoa basi lake bure kusafirisha wanachama wa CHADEMA wataopenda kwenda kumzika marehemu Regia Mtema.

    Habari zimeendelea kudai kuwa uamuzi wa mbunge huyo wa kujitolea basi uliibua mjadala mkubwa kwa wanachama wa CHADEMA kwani baadhi walionekana katakata kukataa msaaada huo kwa madai kuwa huenda ni mtego kwao wa kisiasa ili kuzima mashambulizi ya shutuma ambazo chama hicho kimekuwa kinatoa kwake kuwa amekuwa anatumia kutoa basi la kuzika wafu kila unapotokea msiba kama mtaji wa kisiasa badala ya kuibana serikali kuboresha huduma za afya ili kupunguza vifo".
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwangu mimi sioni tatizo kuchukua huo mchango wa Abood kwenye huu msiba wa Taifa letu..kukataa msaada wa Abood sidhani kama itakuwa na maana maana unaweza ukakataa wa Abood ukachukua wa Lowasa au JK au Makinda nk.Tusikubali wana CHADEMA tukaingia kwenye mtego kuamini kuwa kifo cha REGIA ni hasara kwa chama tu au ni msiba wa chama tu.Tukubali kuwa Regia alikuwa mtu muhimu kwenye level ya Taifa pia,kwa hiyo tuwe radhi kupokea msaada au rambirambi kwa mtu yoyote atakayeguswa na tukio hili..

    Nakukumbuka mum Regia!!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapo ABOOD amekosea nini? Huo nao ni mchango wa rambirambi pia!
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    weka picha ya watu tuone. halafu maswala ya mazishi huwa watanzania tunaondoa tofauti zetu za kichama, kidini na kikabila. Mia
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hilo nalo neno tena sisi tulio mbali tupate uhakika kwamba hizi habari za kweli..
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aina shida kuchukua mchango kwa ajili ya kufanikisha mazishi ya mama yetu mpendwa hata ,mimi binafsi natoa gari yangu ndogo kwa ajili ya kwenda kwenye mazishi kilombero
     
  7. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mimi binafsi sioni tatizo kwa aboud kutoa mchango wake ktk msiba wa kitaifa kama huu. In maana hawako tayari kupokea mchango kutoka vyama vingine? Jaribuni kuwa na uelewa kwa mambo ya msingi na msiwe na mawazo kama hayo muda wote. Yeye kasaidia wale wananchi ambao hawawezi kulipa kuja kwenye mazishi ya aliyekuwa mbunge wetu. Viongozi wa chadema pokeeni huo mchango wa aboud.
     
  8. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hata mimi sioni tatizo kwa Abood kama kaamua kutoa basi lake,naamini wapo wana Morogoro wengi tu ambao hawana uwezo kwa sasa lakini wanatamani kwenda kumsindikiza mwana Morogoro mwenzetu,kipenzi chetu,dada yetu,mpigania haki za wote Regia E Mtema!kifupi mwenyewe najipanga kuanza safari jumanne kwenda Ifakara kumsindikiza dada yetu,ila kwa mwana jamvi mwenye kujua ni Ifakara sehemu gani dada yetu ndipo atakapo pumzishwa naomba anijuze mapema!Tunakushukuru Mungu Baba kwa maisha ya hapa duniani ya kipenzi chetu Regia,tunashukuru sana baba!tangulia dada yetu Regia!katuandalie makazi,tutaonana Paradiso
     
  9. a

    amagoma Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Watanzania pamoja na tofauti zetu kiitikadi, kiuchumi au kijamii tumekuwa na tutakuwa wamoja. Tuishinde mitego yote yenye nia mbaya kwa kutenda yaliyohaki mbele ya ya jamii yetu. Tuushinde ubaya kwa kutenda yaliyo mema. Abood katoa msaada kwa jamii na taasisi iliyo na itikadi tofauti na yeye, lakini Abood na hawa waliotofauti naye bado ni watanzania. Katika mambo yanayotuunganisha kama jamii moja ya kitanzania hatuwezi kutengana, moja ya mambo ambayo yameweza kutushirikisha pamoja katika nyakati mbalimbali ni pamoja na misiba.

    Katika hili sidhani kama Abood amefanya jambo baya bali nadhani kafanya jambo jema kijamii na CDM wana wajibu kama taasisi kuheshimu jambo hili.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh! kwa hili wakuu tuangalie mazingira ya hyo michango kwani ni mazingira ya kifo,kwa hyo litakua jambo la ajabu sana kama Mh Abood au chama chake waje kujigamba juu ya hili baadae kwani waTz hatupo hivi kwenye masuala mazito kama haya kwa hyo nafikiri hakuna tatizo wao waupokee tu huo mchango as long as Mh Regia alikua anawakilisha hata mawazo ya wana CCM,R.I.P hon Mtema
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ninavyo wafahamu chadema, siamini kama ni kweli wamekataa rambirambi kutoka kwa Abood! Cdm ni chama makini na hakuna ubaguzi wa kiitikadi, kidini, kijamii. Ninawasiwasi na ukweli wa swala hili.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sijui itakuwaje jnne msafara ukiwa unapita pale morogoro...wanahitaji kuwa na mipango otherwise itakuwa kazi sana kudhibiti waombolezaji
     
  13. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    True that mkuu!watoe ratiba mapema
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kwa hilo la kutoa basi mbunge wangu namkubari huwa hana hiyana kwa kweli na hajaanza leo wala jana hata kabla ya ubunge alikuwa akifanya hivyo
    nakupongeza Mh Mbunge,tuache siasa na tulitumie basi kusafirisha wachama kwenda kumzika Mh MBUNGE
     
  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ptu hizo no rambirambi.
     
  16. J

    J_Calm Senior Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahisi hilo bus likubaliwe ila liende na magari mengine yaliyotolewa na Chadema au wanachadema ili kuonyesha uhitaji finyu!
     
  17. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mie nakubali basi waendenalo LAKINI wasivae magwanda
     
  18. p

    politiki JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    chadema kila siku kinahubiri kujitegemea na kuondokana na hali ya kuwa ombaomba lazima kuonyesha mfano ktk hili
    kuwa ktk mshikamano wenu kila kitu kinawezekana ikiwemo kukataa misaada ambayo nyie wenyewe mnaweza kuunganisha nguvu zenu na kufanya bila kuhitaji nguvu nyingine ambazo hamjui lengo lake ni nini? People's power is more than abood, in our unity we can do anything we put our mind on. kama vipi msaada huo augeuza monetary assistance to his consistuency ambao naamini wana shida kuliko CDM.
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    lakini huu msiba si wa wanachedema pekeyao,huu msiba ni wa Taifa zima ndio maana hata ataagwa kitaifa kama mbunge na bunge likiwa ndio mhimili wa tatu umeamuwa iwe hivyo,lakini kumbuka kuwa Mh Abood ni mbunge so kutoa gari ni mchango wake kama mbunge mwenza na marehemu na ukumbuke kuwa Mh Regia alikuwa mbunge wa Kilombero mkoa wa moro ambako pia Mh Abood anatokea so hakuna mantiki ya kukataa michango

    labda awe amekufa mwanachama wa CDM hapo hata mkikataa michangu mtajiju lakini kwa hli hatukubaliani nalo kabisaaaaa
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wana moro wapenzi wa chadema kamwe hawawezi kubaliana na msaada wa abood, hii ni kwa sababu abood hupenda tumia loop holes kama hizi ili aweze pata imani kwa watu, kama anataka saidia atangaze safari ya bure kuelekea ifakara, wenye shida na huo usafiri wataenda upanda, awaache wana chadema na mipango yao wenyewe.
     
Loading...