Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Office Assistants wawili wanahitajika Morogoro

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ramos, Jun 7, 2011.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kampuni ya Maunga Tours ya mjini Moshi imefungua ofisi mjini Morogoro. Inapenda kutangaza kuwa inatafuta wasaidizi wawili watakaokuwa katika ofisi hiyo mpya

    Sifa
    Kidato cha nne na kuendelea
    Ujuzi wa Kutumia computer (Ms Word, Internet browsing),
    Umri usiozidi miaka 35

    Majukumu
    Kupokea watalii na orders za watalii watakaokuwa wanafanya ziara za Mbuga za Mikumi na Ruaha, na milima ya Uluguru
    Kuratibu accomodations kwa watalii watakaohitaji
    Kuratibu taratibu zote za safari (usafiri, chakula na afya) ya wateja
    Shughuli nyingine atakazopangiwa na makao makuu Moshi, zinazihusiana moja kwa moja na shughuli za kampuni

    Ilani
    Atakayeajiriwa awe tayari kusafiri mara kwa mara kuwapokea na kuwatembeza watalii

    Mkataba na Malipo
    Kampuni itaingia mkataba wa miaka mwaka mmoja na mwajiriwa, na unaweza kuendelezwa kutokana na matakwa ya mwajiri na mwajiriwa. Maelezo zaidi yatapatikana kwenye fomu za mikataba, wakati wa interview

    Malipo ya kuanzia ni Tsh 215,000/=


    Kuomba
    Atakayetaka kuomba awasilishe barua ya maombi kwa njia ya internet akiambatanisha na CV na nakala ya vyeti vya shule kupitia anuani; ramosaaron55@yahoo.com

    Mwisho wa kupokea maombi tarehe 20/06/2011.

    Ukipata tangazo hili mjulishe anayehitaji

    NB; Tangazo hili litatolewa/limetolewa pia kwenye baadhi ya magazeti ya hivi karibuni
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu
     
  3. M

    Mr. Masasi Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mi ndo namaliza chuo udom mwaka huu tarehe 1 mwezi wa saba. Je naweza apply mana cjui hata interview yenu itakuwa lini. Nifahamishe. Thank
     
  4. a

    aggybenny Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thank you for this information and may you be blessed indeed.
     
  5. k

    kirarenetwork Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu nitalishughulikia hili haraka iwezekanavyo
     
  6. k

    king b New Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks indeed men be blecd
     
  7. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Thank you. Keep up brother.
     
Loading...