Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

October 31st?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Stapler, Oct 6, 2010.

  1. S

    Stapler Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku ile ya tareh 5/5/2010 akiwa mbele ya wazee wa Dare s alaam JK huku akiwaita wafanyakazi mbayuwai, alitamba sana akisema. Namnukuu, “Mimi ndio mwajiri wa wafanyakazi wote hivyo atakaye goma nitamfukuza kazi”. MPENDWA MFANYAKAZI MWNZANGU, WAKATI WAKO WA KUTAMBA UMEFIKA. TAREH 31/10/2010 KWA NGUVU ZOTE MBELE YA KARATASI YA KUPIGA KURA NENDA KASITISHE AJIRA YAKE. MWAJIRI DR. SLAA AMBAYE ATAJALI MASLAHI YAKO. TUMA UJUMBE HUU KWA WAFANYAKAZI WOTE UNAOWAFAHAMU KUOKOA TAIFA LAKO
     
  2. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,775
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mgaya kesha utuma ujumbe jana pale kwenye siku ya waalimu duniani.
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Angalia unachagua gari gani ya kupanda kati ya hayo mawili
     
Loading...