Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

OCEAN ROAD HoSPITALI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msanii, Dec 3, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Nilimsindikiza shemeji yangu kwenda kumsalimia ndugu yake aliyelazwa pale.
    Nilipokuwa eneo la hospitali nikapata tashwishwi ya haja ndogo ambapo nikaelekezwa vyoo vya wodini. wodi ya kwanza mpaka ya tatu nilizoenda nilikatishwa tamaa na kuitoa hiyo haja maana vyoo vimejaa kinyesi na uchafu mwingine. halafu vyoo hivyo vipo wodini. Maji hamna vyooni seuse ndoo za maji.

    Nimejiuliza sana kuwa iweje hospitali ambayo ipo kwenye viwanja vya ikulu ikose maji na huduma ya usafi ya uhakika??? Kwa mtazamo wangu ni kuwa wagonjwa wengi waliolazwa pale wanaambukizwa maradhi mapya kutokana na hali hii.

    KODI ZETU ZINATUMIKAJE???
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama manispaa vile
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni upuuzi na uzembe wa utawala (administration) ya hiyo Hospital. Mpe mzungu aiendeshe, kwa bajeti hiyo hiyo iliyopangiwa uone mabadiliko. Sisi bado.
     
Loading...