Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama..no photoz of Bin ladens death to b released.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, May 5, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi, nimeona kwenye bbc kuwa raisi wa marekani na dunia amesema kuwa no photoz zakuonyesha kifo cha kiongozi wa alqaeda zitakazotolewa..kwa ajili ya national security issues, hii imekaaje wana jamvi??? cyo changa la macho kweli.?
     
  2. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wameshindwa kuchakachua picha.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Safi obama!hata mngemkamata akiwa hai watu wengesema ni fake.conspiracy theories will never end!
     
Loading...