Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Obama afananishwa na sokwe

Discussion in 'International Forum' started by macho_mdiliko, Feb 19, 2009.

  1. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2009
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,881
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hakuna jipya hapo, na wala siyo kwa sababu ni black. Hata G. W. Bush alikuwa anafananishwa sana na chimps. Angalia hapa:
    [​IMG]
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2009
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
  4. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #4
    Feb 19, 2009
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kufanaanishwa na sokwe si tatizo,yawezekana kwa mazuri au mabaya!???,sokwe anajulikana kwa tabia fulani nzuri!
     
Loading...