Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba za mwalimu nyerere

Discussion in 'Jamii Photos' started by Saint Ivuga, Jun 8, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    hii ipo butiama alikuwa akiitumia tokea miaka ya sitini hadi themanini
    [​IMG]
    hii alijengewa na ccm
    [​IMG]
    hii ndio mpya alijengewa na jeshi .
    picha toka hapa:
    Ujumbe toka Muhunda
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    naomba mtu animwagie picha za jumba la mkapa lushoto au nyuma za jk
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,882
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Na hii ndio ya hivi sasa (kaburi)
     
  4. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ya Msasani iko wapi?
     
Loading...