Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyumba yateketea kwa moto magomeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Mar 10, 2011.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,003
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa redio tumaini ni kuwa moto umeteketeza nyumba magomeni makanya,
    Mlio eneo la tukio tupeni mwendelezo wa habari.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni waathirika kwa ajali ya moto!
     
Loading...