Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga sinza/ubungo shekilango

Discussion in 'Matangazo madogo' started by bank, Feb 17, 2011.

  1. bank

    bank Senior Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wandugu nahitaji vyumba viwili na sebule iwe masters ktk maeneo hayo hap[o juu,na ikiwa na kajiko itapendeza zaidi.bei isizidi 200,000/= kwa mwezi.hata kama unajua ambayo itakuwepo baada ya mwezi hivi tafadhali naomba unitaarifu.
    Kwa yeyote anayejua tafadhali nijulishe.

    Asanteni sana kwa msaada wenu na poleni kwa usumbufu.
     
  2. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tutakuambia hapa ndo kwenyewe vuta subira mkuu
     
  3. bank

    bank Senior Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashukuru wadau nitaendelea kusuburi

    nina hela ila sio nyingi ningekugawia endelea kuvuta subira
     
Loading...