Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kupanga inahitajika.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by VAMPA, Jan 22, 2012.

  1. V

    VAMPA Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iwe na vyumba vitatu vya kulala kimoja kiwa master,iwe na uzio, pia parking ya gari ya kutosha. iwe maeneo ya ubungo, kimara mwisho mbezi.
    bei yake isizidi laki tatu kwa mwezi
    ninahitaji haraka.
    mawasiliano, 0654515490: pia ni pm kama unaona ni rahisi.
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo nyumba unayotaka dhamani yake ni Tsh 100m sasa ukilipa laki 3 kwa mwezi kama ni biashata italipa baada ya miaka ya miaka 30. hujui bei ya nyumba. labda kama unataka vyumba vitatu no cordo, nodining, no sitting. toilet nje
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo Tsh 100m umeipataje? Na kama bei yako ni zaidi ya laki 3 kwa nini ukoment?
     
Loading...