Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya kisasa inauzwa bei powa kabisa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Akiri, May 25, 2012.

  1. A

    Akiri JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni nyumba nzuri , ina vyumba vinne vya kulala. sehemu ya chakula, jiko na kusomea.ujenzi wake umekomea katika hatua za mwisho kabisa. hivyo mnunuzi atamalizia matengenezo yake. bei yake ni 24,000,000/= Unaruhusiwa kulipa kwa awamu. ipo mbagara chamanzi. kwa anayetaka kununua 0657 14 5555, 0686 200 117.
    nyumba[1].jpg
     
  2. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kiwanja ilipo hiyo nyumba kina ukubwa gani? Umeme ukoje huko.
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Je kiwanja kimepimwa?
     
  4. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dah Hii Nyumba ingekuwa mitaa ya mwanza....sasa hivi mkuu ungekuwa na cash yako mkononi...Mbagala sasa bei chee sana labda kuwe na reason ingine kabisa ya kuiuza either ina mgogoro au shida kuwa sana.

    Kila la heri.
     
  5. A

    Akiri JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    umeme ni poa , unaweza kuvuta tu , kiwanja nafasi iliyopaki unaweza kujenga ukuta na ndani ukapaki magari 2
     
  6. A

    Akiri JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ndiyo kimepimwa una swali lingine?
     
  7. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    si ulikuwa unauza millioni 30,sijui 35????lol

    mie nasubiri ishuke tena :happy::happy::happy::happy:
     
  8. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We noma, nilirudi kuangalia tangazo maana nafikri ilikuwepa before may.
     
  9. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good house, kama ni kulipa kwa awamu unataka angalau advance ya shs ngapi?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kasepa...
     
  11. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bei nzuri....... lakini ni MBAGALA.
     
  12. A

    Akiri JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    sawa mkuu, nashukuru Mungu tayari imenunuliwa. na zingine nyingi zipo
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Jestina utakua umechanganya na ile ilikua either Kipunguni au Kitunda kama sijakosea
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ya million kumi ipo? lol....
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    bei nzuri mno!!!
     
  16. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkuu una website tuzione?
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    hiyo Jumba kama haina Mgogoro wa Urithi kweli??
    kama vp ni PM nakukatia 2.5 mkononi!
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Hii iko high density area ila nina wasiwasi ni mbuzi ndani ya gunia. Be careful!!!! Ukiitaka hii nyumba ukishaiona we rudi taratibu kwa majirani wape soda upate story, ukiona story haina shida, rudi manispaa kafanye search maana anasema imepimwa!!! Halafu kabla hujanunua ulizia kama alinunua hiyo sehemu, kama ni ndiyo pata origina hati tena ile ya kienyeji i.e ya awali kabisa ya mtaa pale na ona viongozi wa mtaa wape soda watakupa story zote!!! Properties zina shida sana siku hizi hasa zinazotangazwa kwa bei ndogo!!!! Chukua maoni yangu kwa manunuzi ya properties hata kama si nyumba, you won't regret!!
     
  19. A

    Akiri JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    uko sahihi . mimi ni dalali na nyumba hii tayari imeuzwa. vyote ulivyoandika wanunuzi wa kweli wamefifanya na wamelipa. Asante kwa ushirikiano
     
Loading...