Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba ya familia inapangishwa mbagala majimatitu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by FURA BOY, Apr 6, 2011.

  1. F

    FURA BOY New Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba inapangishwa mbagala maji maji matitu vyumba vya kulala vinne, kimoja self container, sebule moja, dining room, jiko, choo na bafu ndani, na stoo- bei laki mbili- mawasiliano- 0717 08 14 15
     
  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ah wapi tunaogopa mambo ya PUUUU(mabomu), PUUU au yameisha?
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Chumba hakiwezi kuwa 'self container' kinakuwa self contained.
     
  4. m

    mjanjamimi Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    We ni mfia nchi unaogopa nini?
    Msiba ni popote, unayaona ya japan pamoja na tech. yao kuwa juu. chukua nyumba hiyo vyumba vya kumwaga au unaogopa wageni?
     
Loading...