Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba Ndogo ya Kupanga Kwa Muda

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Digna37, Feb 16, 2012.

  1. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Natafuta kanyumba au upande wa nyumba unaojitegemea kwa ajili ya kupanga kwa mwezi 1 hadi 3 kwa mgeni anaekuja Dar kwa muda mfupi, chumba, sebule, jiko, choo na bafu au chumba kinachojitegemea na sebule. Sehemu ambayo mtu 1 anaweza kuishi vizuri bila muingiliano sana na wengine kama ina watu ndani ya yard. Maeneo ni Mwenge, Survey, Mbezi Beach, Tegeta, Boko. Iwe sehemu yenye usalama na tulivu. Bei itategemea na ubora wa nyumba, ilipo na vitu vilivyomo. Kama una sehemu pia unaweza kuitoa kwa muda huo pls niandikie. Asanteni.
     
  2. Bond James

    Bond James Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipgie kwenye hii line 0757-291560, ni kupe muongozo
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Asante sana, kweli JF ni kila kitu.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Daah nilidhani nyumba ndogo ya malovee
    loh
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Kama bado haujapata niambie!
     
  6. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hehehehe! Smile usinchekeshe. Nyumba ndogo ya malovee, small house au? Hapana, ni sehemu ya kuishi mgeni, ila isiwe guest house au kwenye gharama za kifisadi maana mie mwananchi wa kawaida tu.
     
  7. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ai wewe King Kong III, nimekuandikia toka jana ina maana hata in-box yako husomagi kaka? We kama una dili leta, tutaangalia kilicho bora zaidi ama sivyo?
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,066
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Du sorry ngoja niangalie inbox,haina noma utafanya compee!
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kama wa kiume aje kwangu naishi mwenyewe nitampa rum yake sio tatizo
     
  10. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ni wa kiume tena Muchungaji Mulokole kama hutamzambisha poa.
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mmmh mlokole hatonifaa,nilidhani mwenzangu mwenzangu
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Hehehehe! Umenichekesha sana leo. Ngoja nikipata mwenzako mwenzako nitakuambiaga.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    poa poa huyo mlokole hatonifaa kwenye mitegomitego yangu huyo mpeleke tu mbali huko
     
  14. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Duh .. nadhani J Makamba anajua nyumba zote tz zilipo..
     
  15. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeni wako wa kike au wa kiume?
     
  16. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    King Kong III jaribu kupitia inbox yako
     
  17. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    we bana kila dakika unawaza kunaniliwiii tu
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mlokole mbona ndiye mzuri atakufundisha neno la Mungu ukikubali pia unaokoka!!!!! Kwa hali ya sasa huyo ndiye anaye kufaa!!!!

     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nimeokoka mbona angalia matendo yangu
     
  20. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Kishasema anaweza akamzambisha. Sio vizuri kumpeleka kwake lol!
     
Loading...