Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba mkoani tabora inawaka moto muda huu.fire wamefiua wakiwa na maji kidogo...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba Matatizo, Oct 28, 2012.

  1. B

    Baba Matatizo JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyumba moja katika mtaa wa Rufita mkoani Tabora.Imeteketea Kwa kuwaka moto.baada YA hìtilafu ya umeme kutokea.fire wafika bila Maji ya kut osha huku Mipira ikiwa Imepasuka.hivyo kulazimisha watu kuteka maji kwa ndoo kwenye gari la fire ili kuzima moto
     
  2. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lol! Karibu na kiloleni?
     
Loading...