Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYUMBA INAUZWA. (sasa bei imepunguzwa kwa aslimia kubwa)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Apr 13, 2010.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35

    Ipo Kimara Temboni, si mbali sana kutoka barabara kuu ya kwenda Morogoro. Ina urefu wa futi 66 na upana wa mita 44. Ipo katika kiwanja chenye ukubwa wa sqm 2125 na kina hati miliki ya miaka 99. Ina vyumba vitatu vya kulala kimoja kikiwa masta. Chumba cha kusomea, sebure kubwa, dinning na jiko. Sehemu kubwa ya kiwanja imezungushiwa uzio. Bei sh 160mil. kwa mawasiliano 0717114409 au 0755312233
     

    Attached Files:

  2. b

    bwanashamba Senior Member

    #2
    Apr 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee bwana ihii nyumba si ipo karibu na kwa mama Lily temboni apo
    ila shusheni bei kidogo mzee/fanyeni 75m ivi
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kwanini unauza, tungependa kujua. pia, kama ulishawahi kumwita shee yahya azindike, pia tungependa kujua, kuna nyumba nyingi wengine wanazindika, watakapokuja kuuza, majini yanabaki palepale, yanaanza kula watoto, yanasumbua na hapakaliki. Mimi nimeipenda hiyo nyumba, na nilikuwa natafuta nyumba, ila niko makini sana katika ku assess ni ipi itakayonunuliwa. i wish you all the bests.
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwana wa Mungu,
    Mimi nadhani umtafute mwana wa Mungu wa ukweli akapige maombi na mapambio eneo hilo hata kama mazindiko yapo yatakwisha na kuyeyuka kabisa.
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Elezea kama nyumba haijawekwea bond mahali popote?? Kwa mantiki hiyo tukifanya search ardhi itakuwa clean?? Pia bei hiyo kwa huko Kimara ambako ni skwata hailipi. Ndiyo maana ndugu zanguni mnapataka kujenga nyumba angalia thamani ya mjengo wako na eneo unalojenga? Nyumba kama hiyo ingekuwa angalao maeneo ya Kijitonyama, Tegeta, Mbezi Beach, etc ingelipa zaidi kwani uwanja ni maridadi kabisa. Nashindwa kufungua picha nyinginezo.
     
  6. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nashauri kwa walio na pesa, wanunue hiyo nyumba, mji unaelekea hukohuko kimara kwasasa, hasa pale kibamba pakija kuwa na kituo cha basi kama wanavyosema, inaweza kuwa ni sehemu mojawapo ya kibiashara.
     
  7. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya wenye mapesa nyumba hiyo!!
     
  8. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    160m ohh!
    negative equity
    anything above 70m is a rip off
     
  9. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    My untrained QS eye and brain does not see a house worth 160 million here...
     
  10. t

    thesonofafrica Member

    #10
    Apr 16, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bei hii kwa nyumba hii,mimi naona ni sawa.Kama mtu una uzoefu katika kujenga,utagundua kuwa nyumba kama hii ukitaka kuijenga kwa sasa,utatumia between 130M na 150m.Sasa kwa kua anauza ,anataka pia faida,na pesa ya kuwapa madalali,basi bei hiyo ni reasonable kwa watu ambao hawapendi suluba za kusumbuana na mafundi.Ila kumbuka nyumba ya kununua mara zote inakua a bit more expensive than kujenga mwenyewe.Ndo maana nasema,nyumba kama hii inawafaa wale wasopenda kusumbuana na mafundi au hawana muda wa kusimamia ujenzi.Hii nyumba pia,naona ina uwanja mkubwa.
     
  11. m

    mndebile Senior Member

    #11
    Apr 16, 2010
    Joined: Sep 4, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii nyumba iko makini sana, sasa labda atusaidie tu mbona ameamua kuuza na inavyoonekana bado iko kwenye karatasi, isije ikawa imetokana na pesa za kifisadi.
     
  12. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mimi kama nanunua, nabomoa yoote, halafu najenga mjengo wangu. bahati mbaya sina wazo hilo kwa sasa, nimeahirisha. ila siwezi kukaa nyumba amenijengea mtu mwingine, nataka kujenga yangu kuanzia msingi hadi juu. manyumba ya kununua haya kwa uzoefu yana matatizo sana. labda hizo za kimala kwasababu ni mpya, we nenda kanunue nyumba kinondoni au magomeni, utanambia baada ya mwaka mmoja yatakayokupata, utasikia na wewe unaiuza tena. labda ujenge duka kupangisha kina mangi.
     
Loading...