Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kinyerezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Nimetumwa kutangazia mtu nyumba yake ipo KINYEREZI
    Vipimo ni Urefu wa Meter 21
    Na upana Meter 11
    Bei ni TShs. 15 Milion
    Nyumba ina vyumba viwili vya kulala, baraza au sitting room na choo kimoja na bafu moja
    Nyumba ina kisima cha maji
    Wasiliana na mwenye nyumba kwa no 0652 13 16 53
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,881
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nadhani ungetupa specification za kiwanja tu.. manake kwa bei hiyo ni wazi hakuna nyumba hapo ila kiwanja..
     
  3. alphoncetz

    alphoncetz JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aliyekutuma mwambie akupe picha za hiyo nyumba za nje na ndani uziweke ili wanunuzi waone, pia unachosema urefu na upana haieleweki ni vipimo vya nyumba au sehemu ya kiwanja
     
Loading...