Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa kimara

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Joel, Oct 19, 2010.

  1. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    wadau wa jf kuna nyumba nzuri ya vyumba 3, choo, bafu, jiko, store, dinning room, sitting room na eneo kubwa tu la uwanja inauzwa. Umeme na maji vipo.
    Ipo kimara mwisho - ghorofani nyuma ya makaburi - njia ya kwenda bonyokwa.
    Bei ni milioni 25 (maelewano yapo)
    kwa maelezo na mawasiliano zaidi tafadhali piga hizi namba hapa chini
    0755 198216, 0755 310028 na 0716 193600.
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,975
    Likes Received: 1,115
    Trophy Points: 280
    MAJI YAPO KWENYE NYUMBA AMA JIRANI, NYUMBA INAFIKIKA, INA HAKI YOYOTE?, UNGEWEKA PICHA ingekuwa vizuri
     
  3. J

    Jafar JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka picha ya nyumba tuanze udalali
     
  4. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Weka picha, halafu ni umbali gani toka barabara kuu?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    UKITAKA KUJUA AMNA WANUNUAJI SOMA HAPA CHINI

    <LI class=stats>Replies: 3 <LI class=stats>Views: 44 HUO UMBALI WALA SI TATIZO WENGINE WAKISIKIA BARBARANI NDIO WANAKIMBIA KABISA WANAJUA WANAUZIWA FAMBA
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    picha za nyumba tafadhali



     
  7. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    sawasawa ngugu zangu lakini kwa sasa nipo nje ya mji kwa hiyo itakuwa ngumu kuweka picha, labda baada ya wiki moja hivi na ushee.
    nyumba ipo mita 400 kutoka barabara ya morogoro, mita 35 kutoka barabara iendayo bonyokwa.ili upate maelezo zaidi kwa sasa piga namba hizi 0755 198216 na 0755 310028.
     
  8. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwa bei hiyo na specification naona ni dili nzuri naimis sana ila tatizo noti,that's a big deal at kimara
    nyumba iliyokwisha jengwa kwa TZS 25m or less Mbona sisi hatukamati fedha daaah! wenye nyingi tugawane maana uwezo wa kufikisha 25
    labda 15years
     
  9. K

    Kabengwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 240
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkuu wiki na ushee vimeshapita! Picha ziko wapi?
     
  10. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Joel, I beg you come clean, hii nyumba nahisi kama ina issue fulani, ilipostiwa hapa hapa last month na bei ikawekwa M.35.
    Serious buyers sio lazima wajibu humu, hupiga simu. Binafsi kuna mtu kanituma nimtafutie nyumba ya kununua ASAP kabla ya Dec. 31. Nlipoliona hili tangazo nikatake trouble kupiga simu. Ikapokelewa na mkaka, nikamwambia naomba kwenda kyuiangalia. Akanijibu hana nafasi.

    Nikajaribu namba ya pili, ikapokelewa na mdada, nikamwambia nataka kuiona, akesema aliyeachiwa hayupo mpaka wiki inayofuata, nilimuhakikishia huyo mwenye shida amenipa mandate yote na deal ni cash cash, nikaona hawa wenye hii nyumba are not serious au inaissue, nyumba yenye sifa hizo kuuzwa kwa M. 25 tangu October mpaka sasa Dec na haijapata mnunuzi!, was supposed to be a hot cake lakini si bure kuna kitu!.
     
  11. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa kuliona hilo....
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    weka picha tuvute hisia!
     
  13. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kizuri chajiuza, kibaya chajitembeza. Weka picha!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmmmmmh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nahukuru kwa taarifa!lakini picha ni ya muhimu zaidi!!
     
  16. D

    Dick JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka picha na ramani ya mtaa/kitongoji.
     
Loading...