Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inauzwa bei poa!!!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by KI2CO, Aug 11, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    KI2CO Member

    #1
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dharura imekwisha
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Toa haraka tangazo lako hapa.
     
  4. M

    Mtaftaji Senior Member

    #4
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hasan sio vizuri,umenichekesha mpk ftari inataka kutoka.
     
  5. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Unauza bei gani mkuu? pole kwa matatizo yanayokufanya uuze kwa dharula, toa maelekezo ya kutosha basi ikiwezekana na picha mbili-tatu
     
  6. K

    KI2CO Member

    #6
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna vijisenti kakojoe ulale. Kuna watu na hela zao
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Watanzania hebu tujifunze kutangaza biashara!!! Siku hizi kuna ushindani so be creative otherwise ni kupigwa bao tu. Weka picha ya nyumba, facilities, price, na visifa kebekebe. Kwa mtindo huu, tumeshindwa.
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee mod baba yangu embo fanya kazi yako ya kuamisha huu uzi hapa
     
  9. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii thread sio forum yake hapa,kwa nini anaiweka.
     
  10. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii thread si pahala kwake hapa.
     
  11. B

    Bibi yaga Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka picha ya hiyo nyumba na bei
     
  12. K

    KI2CO Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyumba haiuzwi tena. Dharura ilishapita. [
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...