Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYUMBA INAPANGWISHWA MABIBO KANUNI(nyuma ya tip top)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by yeto, Oct 9, 2010.

  1. y

    yeto Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    nyumba 2 vya kulala
    sebule
    choo na jiko viko ndani

    ipo mabibo kanuni nyuma ya tip top

    kuuliza piga 0768178989
     
  2. y

    yeto Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    nyumba 2 vya kulala
    sebule
    choo na jiko la ndani

    ipo mabibo kanuni nyuma ya tip top

    kuuliza piga 0768178989
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Mbona unatuchanganya ni vyumba 2 au nyumba 2,pia hiyo Tip Top ya Mabibo ni sehemu gani au ndio ile ya Manzese na je rent yake kwa mwezi ni Tsh ngapi na je malipo yake ni kwa kila mwezi au miezi 3,au 6 au 12(kwa mkupuo mmoja)fafanua tafadhali
     
  4. Nyamtala Kyono

    Nyamtala Kyono Senior Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    :rain:
    nyumba za kupanga huwa zina bei fixed,wewe hujaweka bei unataka mpaka tuulize kwanza!
    kwa nn unaendekeza uswahili chief
     
  5. y

    yeto Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    boss ni vyumba viwili sebule jiko na choo viko ndani, kwa maana unajitegemea kwenye upande wako,
    hiyo nyumba ina pande mbili upande mwingine una mpangaji,

    ipo mabibo kanuni ukipita kanisa la assemblies kama unaelekea manzese mtaa unaofuta (unaweza shukia kituo cha chama au tip top), bei (laki moja na elfu hamsini 150000tsh) kwa mwezi, malipo kwa miezi 6

    wasiliana na mwenye nyumba no. 0768178989

    ahsante
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ewah hayo ndio maneno
     
Loading...