Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kariba1, Sep 19, 2012.

  1. K

    Kariba1 Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyumba ya kisasa inapangishwa maeneo ya tegeta masaiti, nyumba ina master1 kubwa, vyumba3, sebule kubwa, dining, jiko la kisasa, public toilet, fensi, tiles, garden, maji na umeme vipo bie yake ni tshs.400,000 kwa mwezi kwa mhitaji wasiliana na mudy 0714107215
     
  2. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kweli kinachoamua bei ya nyumba ni location sio uzuri wa nyumba, yaan na mbwembwe zote bei lak 4 tu wakati hiyo nyumba ingekuwa sinza, kinondon ada estate au chang'ombe bei ingekuwa balaaa zito
     
  3. Tembele

    Tembele JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 1,142
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Weka maelezo ya kutosha, picha muhimu pia.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...