Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa.

Discussion in 'Matangazo madogo' started by deecharity, Feb 6, 2012.

  1. d

    deecharity JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wakuu, nina nyumba napangisha ipo mkoani iringa, mahali panaitwa kihesa semtema, inavyumba vinne, self containe, car parking na uzio wenye nafasi yakutosha.. Bei tsh 150,000 kwa mwezi, malipo miezi sita.. Mwenye uhitaji anaweza kunipm.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh..bei nzuri kweli.Natamani ningekua naishi Iringa.
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usijali, twende dear!
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    that is very expensive for iringa, hiyo ni bei ya nyumba za kimara Dar.
     
  5. p

    pointers JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    umeshawahi kuuliza bei ya nyumba kimara???? ss hv hata kibaha hupati nyumba km hiyo kwa bei aliyotaja
     
  6. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nikipata kama hii hapa moshi ntafurahi sana.
    Imetulia hii hao.
     
  7. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani unaizungumzia Iringa ya mwaka 47 Iringa ya sasa hiyo bei ni rahisi. Iringa nyumba kama hiyo sasa lazima ianze na laki na themanini laki mbili kwa mwezi alafu unatoa ya mwaka.
     
Loading...