Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa @ victoria

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Makumbusho, Nov 8, 2010.

  1. M

    Makumbusho Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nymba kubwa inapangishwa, ipo victoria karibu na barabara... ina vyumba 2 master na 1 cha kawaida. ina ukuta na eneo kubwa. inafaa kwa kuishi na hata kwa biashara/ofisi. Bei maelewano. kwa mawasiliana piga namba 0717 441955
     
  2. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema bei yake mkuu, nipate picha kama naweza kuishi hapo au la!
     
  3. K

    Kituko JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    weka bei mkuu
     
  4. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu weka bei na picha ikiwezekana.
     
  5. kulkat

    kulkat New Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka bei basi kwani wewe dalali?
     
  6. J

    Jafar JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Weka bei tujipime ubavu
     
  7. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuwa wazi mkuu, weka bei na ikibidi tuwekee na picha iliyopigwa wakati wa masika
     
  8. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bei bei please!!!
     
  9. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    iko upande upi kama ukiwa unatokea mjini ???
     
Loading...