Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa-tabata kimanga

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Nivea, Aug 21, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    bei nafuu
    self 1.vyumba viwili vya kulala.jiko,stoo,dining ,choo na jiko.
    ipo oposite na sheli pale tabata kimanga mwisho
    bei ni 300,000/=ila inashuka ni nyumba nzuri kwa familia
    ipo isolated hukai na wenye nyumba
    hamna dalali utalipia kodi yako tu
    maji ,umeme vipo.na sehemu yakupaki magari
    mwenye kuhitaji ni PM


     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    • karibuni wapendwa MIMI NDIO DALALI NA SITAKI HELA YAKO YA UDALALI .
    • KUNA WANDUGU WANA NI PM WANATAKA UDALALI .HII NI NYUMBA YA BABA NA MAMA YANGU,
     
  3. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi kodi imeshafikia 300,000 Tabata,nyumba ya vyumba viwili,hii ni hatari
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    • soma vizuri mkuu Anselm.
    • self 1
    • 2bedrooms
    • jiko
    • stoo
    • dining
    • choo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo 300,000 unauza au ? Tabata kodi 100000 nyumba ya vyomba 4:shetani:
     
  6. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dr . kupeng'e hiyo kodi inashuka na nivizuri ukione kitu then uthaminishe na hiyo 100,000/=
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okay ulimaanisha 1 Master bedroom + 2 bedrooms? Okay...vp kuhusu umeme,ina luku yake ya kujitegemea? sehemu ya ku'park magari ni fenced(ndani ya fensi) kama bei inapungua inaweza kunihamasisha kukatisha mkataba wangu ninapokaa sasa hv,naweza kuja kuiona? si haina dalali sitegemei ku'chargiwa zile fees za kidalali Mkuu...
     
  8. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    its our house sasa dalali wa nini tena ,njoo upaone kuna marekebisho kidogo tu,ila its not fenced pia ukitoa hela ya mwaka tunakuwekea na uzio mara moja.NYUMBA NI MPYA HAIJAWAHI KALIWA NA MTU YOYOTE YULE,UMEME NI WA LUKU ni yako mwenyewe NA HAMNA DENI KWANI HAPAJAKALIWA NA MTU YYTE,THEN KODI NI TUTAELEWANA .maji yapo. @Anselm
     
Loading...