Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyumba inapangishwa-kibaha mjini

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Original Pastor, Mar 28, 2011.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF jamaa yangu amenipa taarifa kuwa Ujenzi wake wa nyumba ya vyumba nane imekamilika kwa anayetaka kupanga
    Nyumba hii ina
    1-Maji
    2-Umeme
    3-Tank la kuifadhia maji
    4-Choo cha kisasa viwili cha kukaa na kuchuchumaa vya nje
    5-Bafu mbili za kisasa za nje
    6- Jiko la nje
    7-Ina face
    8-Ina line za TTCL

    Nyumba hii ni NDefu kwenda kwa juu hii ni kwa ajili kama wakati wa joto lisikuathiri kozi 10 lita kozi 4.

    Inafaaa kwa: Kupanga mtu mmoja mmoja, Gest, Hostel, Au Kuishi familia wahi haraka vyumba


    Wishes
    piga simu kwa ustadhi-0713762661 uweke booking mapema
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Weka bei mkuu..
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF wenzangu Heshima Mbele

    Napenda kuwaambia bei ya vyumba kama ifuatavyo
    Kila chumba Tshs 45000/= ya chini Tshs 35000/= kodi mapatano mwaka au miezi sita kwa Nyumba Nzima Tshs 220,000/= kwa Mwezi.

    Karibuni ni nyumba ya kisasa ya kuapnga karibuni mje mtathimini hapa kweli tupu.

    Shirika,Mtu Binasfi na Wenye Shule wanaotaka Hostel tuwasiliane nimetoa namba
     
  4. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu Hamna wateja au kila mtu ameshajenga nyumba yake????????????
     
  5. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpo wakuu au mmekimbia basi nauza hiyo nyumba
     
  6. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wakuu mpooooooooooooo
     
  7. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wAKUU Heshima Mbele. Chumba kimebakia Kimoja. tu
     
  8. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Umedalalia Toyota Noah 2002 nadhani imeuzika, sasa umehamia kwenye nyumba!
     
  9. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Eeeeeeeee!!! Mtumpole kwani unasemaje??? unataka chumba au???????
     
Loading...