Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nyuma ya pazia:wabunge na dada zetu wa UDOM

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by meningitis, Feb 28, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kwa muda mrefu tumekuwa tukiwasema dada zetu wa vyuo vikuu hasa UDSM kuhusiana kimapenzi na wanafunzi wenzao au mapedeshe wa mtaani.kuna kipindi tuliwahi kusikia wanafunzi hawa kujiuza kimwili katika night clubs mbalimbali jijini dar.
    Sasa hili tatizo limeamia dodoma mji ambao kwa mujibu wa spika wa bunge gharama za maisha zimepanda.
    Shuhuda mmoja ambaye ni mwanafunzi wa UDOM amesikika akisema waheshimiwa wabunge wameacha ku chukua vyangudoa na badala yake wanawekeza miposho yao kwa dada zetu wanafunzi wa UDOM.muhabarishaji anasema hii inaweza kuwa ni sababu mojawapo ya wimbi kubwa la supp. Katika chuo hiki(karibu wanafunzi 1000 hupata supp kwa muhula)
    ningeomba kusikia utetezi wa wanafunzi wa UDOM mlioko jamvini dhidi ya kashfa hii nzito.........
    Nawasilisha.
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hata mimi namjua mmoja anakula kichwa pale UDOM ila sababu kubwa ni dhiki na ugharama wa pale chuoni.Kuhusu sup inawafanyaje hadi kupelekea kubebwa na wabunge kwan wabunge ndo wanaowafundisha kuziondoa sup?
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hoja nzuri...
    Ijibiwe na membaz wa JF wa Dom na UDOM..
     
  4. a

    ammah JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    duh sup 1000 tu. Mbona kidogo sana
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    supp ni matokeo ya starehe hizo!
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ha ha ha! Kati ya wanafunzi elfu tatu!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh...................
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Hata binti yako akienda chuo ni maumivu tu.
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    maumivu makubwa hasa usipomtumia vijihela vya kula na mambo mengine
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    ahaaa nilikuwa sijaelewa kabisa.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Utetezi wa nini kwenye ikweli????
     
  12. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Lord have mercy..!!!!!
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    natamani kusikia neno la husninyho
     
  14. G

    Gread godwin Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kazi za akina Amos makalla na Mwigullu nchemba. Ndani ya college ya social science and humanities
     
  15. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    aisee hata mm, huyu yupo idodomya ila anazuga yupo chempwapwa!
     
Loading...