Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyuma ya pazia katika kesi zinazowahusu makada wa ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, May 2, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Facebook wall ya heche.

    " Mimi binafsi nilijua wazi juu ya hilo,kwani hata alipokamatwa na kura na kupelekwa polisi buguruni.Rais kikwete ndio aliyempigia simu mkuu wa polisi kwamba amwachie mara moja.Kama ilishakuwa hivyo nani anaweza kuwa juu ya rais,hata mahakama zinamuangalia rais kabla ya kutoa maamuzi yake.Pia niwape taarifa za ndani,imetolewa amri kutoka kwa mweshiwa kwenda kwa mahakimu wote wanaosimamia kesi zote zinazopiga matokeo ya ccm nchini kote kuhakikisha ccm inashinda kesi hizo.Yule hakimu aliyeipa ushindi chadema kwenye ile kesi sumbawanga,amerudishwa makao makuu na atapangiwa kazi nyingine kwa kukaidi agizo hilo.HII NI SAFARI,HUWEZI KUZUIA WATU WASISAFIRI KWA KUWA NI LAZIMA WATU WATASAFIRI.TUSONGE MBELE.PEOPLES,POWER."

    kutoka kwa mwana jf mwenzetu
     
  2. silvemaps

    silvemaps Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama siku yako ya kufa ikifika hakwepeki,sasa watanzania wanataka mabadiliko,kama lyibya vile.hata kwa kula majani ila lazima mabadiliko.
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Tusipotezeane mda, tamko litoke kila mtu ashike wake tuanze kuchinjana,am fed up
     
  4. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :disapointed::Cry:
     
  5. h

    hans79 JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndiyo mapambano yalivyo tusife moyo kwan gharama za ukomboz zinahitaj kujitoa zaid, hakuna kificho kwa makongoro na mbinu zake chafu ila ipo siku tuyashinda haya magumu.
    Mie naishi Tabata Kimanga diwan wetu ni mwanamama wa CHADEMA na pia nilipata kuongea na Mpendazoe nikamwambia awe makin na huyo mwizi wakati wa kujumlisha kura Anatogulo, huyu jamaa mpole sana ila pangekuwa na mwamba asingechezewa kiasi kile. Wakati wa saa mbili usiku umeme ulikatika tulikutana na polisi mmoja akasema aya jamaa anaibiwa
    kura na saa sita siku hiyo hiyo mwizi katangazwa mshindi licha ya utata wa uchaguzi huo.Somo kwetu hawa tunaowapa dhamana ya kugombea tuteue watu hodari na hasa vijana walosoma tuwape vipaumbele.
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Jana niliandika thread inayosema" MAHAKAMA KUBALLANCE KESI, CHADEMA TUJIANDAE KWA HILI" na leo kwenye kesi ya mahanga hili limejidhirisha na litaendelea kujidhirisha japokuwa watu ambao hawapendi kufikiri wanalipinga hili, wanachofanya CCM ni kuhakikisha wana-neutralize furaha ya ushindi wa CDM kama kule Arusha kwani hapa nchini mahakama zinatumika kisiasa na tusije tukashangaa endapo tutampoteza hata jj mnyika(ubungo) au opulukwa(meatu).
    JEHOVA SHAMA MUNGU WA ISRAEL AEPUSHIE MBALI HUJUMA HIZI ZA MAHAKAMA. Amen.
     
  7. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama haya yana ukweli hakuna haja ya kufanya uchaguzi hapa nchini.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kumbe!...
     
  9. r

    ridhiwani gamba Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    rest in peace ccm lazima kitaeleweka
     
  10. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is a time of chinjana operation!
     
Loading...