Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyimbo nyingine kupiga club ni hatari...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chapakazi, May 22, 2011.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi nashindwa kuelewa nyimbo nyingine wanapiga club. Jana nacheza mziki mara unakuja wimbo wa Enrique Iglesias - Tonight im f*** u. Ghafla mademu wanajirusha kwa nguvu kweli. Nikajua labda leo tunapewa za bure...kumbe wanacheza wimbo tu na ukiisha hao nyumbani wenyewe!! Nadhani nyimbo kama hizo zikipigwa inabidi zifanyiwe kweli...

    http://www.youtube.com/watch?v=S6Gtw3izTs0

    lakini huu wimbo ni mkali hasa ukiwekewa beat la house lazima ucheze...!
    nawakilisha....
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    discooooooooooo discooooooooooooo!!!!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! sasa ulitegemea baada ya wimbo kwisha sista mmoja akushike mkono na kuondoka na wewe ?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hapo sasa.
     
  5. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chapakazi hv kumbe bado unakwenda disco?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    ahahahaaah!! Mbona wimbo hauna tatizo lolote?
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahah wataka tafuniwa baba
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ni yeye na tafsiri zake
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    I rarely dance... but huu wimbo ni moja ya wimbo unakufanya you wish you loved clubbing....
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mkuu ilo ni kweli lakini ukipanga mistari vizuri mdomoni unang'oa bila shida
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sawa bothi!
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hahaha...sasa wimbo ulishaeleza dhamira...nilijua tu ni kwenda na kumshika mkono na kutoka naye...
    maneno matamu ya nini tena wakati tumeshaweka conclusion nje?
    mademu bwana na psychology yao...
     
  13. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni noma!ukikuta dj mkali akaweka mix nzuri! kweli unacheza!
     
  14. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilitegemea wimbo umeshatafuna vya kutosha hasa jinsi walivyokuwa wanacheza...
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh...haya bwana! i guess hauna tatizo ndio maana wametoa clean version ya kupiga kwenye radio!
     
  16. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ujana maji ya moto! nataka kumaliza hamu yote nisiwe wale wa 35+ unaowakuta disco!
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Siku hizi wanashindana kutukana tu...... Ona hapa Chirs Rock anavyosema:



    Utashangaa hizi nyimbo huzisikii redioni wala kwenye TV ila watu wanaziimba kuanzia mwanzo hadi mwisho. Hebu ona ukumbi unavyoimba wimbo wa Lil Jon hapo juu......

    Mchakalamu mwingine ni huyu bibie hapa ambao akina dada ndiyo wanaupenda zaidi huu wimbo..... Hapa huwa nashindwa kuelewa. Kuna Mkongo mmoja anasema enzi ya Mbilia Bel, pamoja kuimba kuwatetea wanawake, akina dada walikuwa wakimchukia na Franco Luambo pamoja na kuwatukana akina dada, ndiyo kwanza walikuwa wakimzimia......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. A

    Adu gida Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mkuu maana na vitendo ni vi2 viwili tofauti wengi wanacheza juu ya uwimbo haijalishi maana
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    kweli kabisa...
     
  20. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    clubbin its ol about beats and not lyrics!...let dj do his things!watu disco hawaendi kuchambua fani na maudhui ya fasihi.......
     
Loading...