Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NYERERE na Tanzania ya Leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bambo, Oct 11, 2012.

  1. Bambo

    Bambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 233
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimetafakari kwa makini maendeleo yetu kisiasa,mijadala yetu hapa jamvini na mwelekeo wa siasa ya nchi yetu nimegundua kuwa wanasiasa wetu wa leo wengi wanalazimisha kuwa mahali wanapofikiri wapo kisiasa!!!
    Hebu tuwatafakari wale waliokimbiza jeneza la mwalimu toka uwanja wa ndege hadi msasani kupitia kona zote za msafara huo na leo afe nani kati ya wanasiasa tulionao kuna watakao thubutu kulikimbiza jeneza lake kwa umbali huo???
     
  2. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mimi na wewe tutakimbiza mkuu, chukulia mtu kama Dr. Slaa afe
     
  3. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,443
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Labda kuhakiki kama kweli ametangulia!!!!!!!!!!!!!!:biggrin:
     
Loading...