Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere hakuwa Mungu Mtu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Dec 23, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nchi ina watu milioni 45 lakini cha ajabu kila kukicha kuna kampeni za kutaka kutufanya sisi tuamini kuwa bila mtu mmoja kuwa bila yeye tungekuwa hatujiwezi kabisa

    mbaya zaidi watu waliosoma na kuelimika nao wameingia kwenye huu mkumbo wa kusahau kuwa kama taifa tunayo mihimili 3 tatu
    ambayo haihitaji kuongopeana kuwa bila nyerere tungekuwa kwenye balaa etc

    Hivi kweli kwenye karne hii ya 21 watu wamesoma na akili zao hawataki wenye mawazo mbadala hjuu ya huyu mtu yasemwe

    inasikitisha sana

    kama hamuamini kichwa cha habari cha hii thread kitabadilishwa sasa hivi ili kukidhi mawazo mgando ya baadhi ya watu
     
  2. j

    jponcian Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    mbona hakijabadilishwa sasa mkuu? kwani nani kasema Nyerere alikuwa Mungu mtu au ndo wewe unasema hivo kwa kutumia kauli kanushi?
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    una lako jambo wewe! nani aliyesema kuwa Nyerere ni Mungu mtu? hivi hizo kampeni zenu mlizoanzisha za kumchafua mtazimaliza lini?
     
  4. Cookie

    Cookie Content Quality Controller Staff Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 1,900
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa kichwa cha habari hakijabadilika ila tunakusaidia kuiweka hii thread yako jukwaa linalotakiwa
     
  5. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    chukiathumani umekurupuka. jipange upya!
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baeleze mkuu, kila siku nyerinyeri, kila mahali upupu mtupu
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,124
    Likes Received: 9,826
    Trophy Points: 280
    ....Hivi nani aliyewahi kutamka kwamba Mwalimu Nyerere alikuwa Mungu Mtu? Unaweza kuuleta ushahidi huo hapa jamvini?
     
  8. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Thread yako haina mashiko!
    Una mawazo ya kipuuzi!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    unajijibu ujinga wako
     
  10. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyinyi mnaoanzisha misred isiyokuwa na maana yoyote ndio mnaompandisha chati zaidi Nyerere!
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,768
    Trophy Points: 280
    Asee huyu mzee wa watu kesha r.i p longtime na kama binadam yeyote alikuwa na mapungufu.
    Hapa kuna matatizo kibao kwa sasa
    hujayaona hayo unaleta maneno yako
    ya hovyo hapa! Wewe ndo unamawazo hayo
    mtu yeyote mwenye maendeleo anawaza mbele c kuwaza nyuma
    usiturudishe nyuma
    tuambie jinsi ya kujikwamua kwenye majanga haya makubwa
    na ya kutisha yanayotuumiza kila siku....manake tanzania kwa sasa kila kukicha heri ya jana!

    Daima mbele nyuma mwiko
     
  12. H

    Haika JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nyerere hana haja ya kupandishwa chati, yuko juu tu,
    hakuwa mungu mtu alikuwa kiongozi mzuri mwenye vision, ilishapita alishamaliza, hatulinganishi na mtu yeyote wa sasa, haiwezekani. Alitumia opportunities za wakati ule, sisi sasa tunatakiwa kuacha kupoteza muda na kutumiamuda na nafasi zetu za sasa kujenga nchi yetu,
     
  13. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huo ndo mwisho wako wa kufikiri? au ulikuwa unataka kutueleza nini?
     
  14. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    They've been spending most their lives
    Living in a pastime paradise
    They've been spending most their lives
    Living in a pastime paradise
    They've been wasting most their lives
    Glorifying days long gone behind
    They've been wasting most their days
    In remembrance of ignorance oldest praise
    Tell me who of them will come to be
    How many of them are you and me

    Dissipation
    Race Relations
    Consolation
    Segregation
    Dispensation
    Isolation
    Exploitation
    Mutilation
    Mutations
    Miscreation
    Confirmation.......to the evils of the world
     
  15. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    They've been spending most their lives
    Living in a future paradise
    They've been spending most their lives
    Living in a future paradise
    They've been looking in their minds
    For the day that sorrow's gone from time
    They keep telling of the day
    When the Savior of love will come to stay
    Tell me who of them will come to be
    How many of them are you and me

    Proclamation of Race Relations
    Consolation
    Integration
    Verification of Revelations
    Acclamation
    World Salvation
    Vibrations
    Simulation
    Confirmation.......to the peace of the world

    They've been spending most their lives
    Living in a pastime paradise
    They've been spending most their lives
    Living in a pastime paradise
    They've been spending most their lives
    Living in a future paradise
    They've been spending most their lives
    Living in a future paradise
    We've been spending too much of our lives
    Living in a pastime paradise

    Let's start living our lives
    Living for the future paradise
    Praise to our lives
    Living for the future paradise
    Shame to anyones lives
    Living in a pastime paradise
     
  16. l

    luckman JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    huyo kafufuka achana nae
     
  17. l

    luckman JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    TUNAJARIBU KUANGALIA MAMBO ALIYOYAFANYA IN HIS ERA, THE LEGACY HE LEFT NA UKILINGANISHA WATU WA KIPINDI KILE, TUNA WATU WENGI WALIOSOMA KIPINDI HIKI ILA HAWANA VISION, NOT PATRIOTIC,hawana uchungu, hawana ethecs za uongozi, hawana compass which define true north of their leadership, AU WEWE UNATAKA KUTUTAJIA NANI MWENYE UWEZO ZAIDI YA NYERERE NA KAFANYA NINI ILI TUAMINI???FUNGUKA MTOA MADA!
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    sijaona uhusiano wa thread yako na umungu mtu wa nyerere
     
  19. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    angkuwa mungu angekufa?
     
Loading...