Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere alithubutu kwa vijana! Mbona Kikwete ameshindwa kuthubutu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by trplmike, Apr 12, 2012.

  1. t

    trplmike JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Nilishangaa sana nilipokuwa nasoma kitabu cha Mzee Edwin Mtei, Alizaliwa mwaka 1932 and mwaka 1965 alikuwa Governer wa Tanzania akiwa na umri wa miaka 33 tu ? Swali langu ni hili katika serikali ya Rais Kikwete ambayo tunamwita ni kijana ingawa ana miaka 62 ni kijana gani kapewa Madaraka? na ni kwanini viongizi wa siku hizi hawatuamini sisi vijana? na nini tufanye ili uongozi urudi kwa vijana?
     
Loading...