Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyerere aliondoka na chichiemu yake??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pdidy, Aug 9, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    MMMhhhh jamani jamni sisiemu hii sio ile kabisa wapendwa najiuliza nyerere alienda zikwa na sisiemu yake
    mbona aibu zinazidi kuwatokea puani siku hadi siku ni wapi rais kikwete utakimbilia na aibu yakoo hii anyway kama wewe ni mpenda mabadiliko ya nchi yako chagua chadema bado ujachelewa ukichelewa sana ichague kwenye kura....mmmhhh hii aibu jamani kila sehemu wizi wizi sasa leo hii twaambiwa kura zimekutwa misituni sasa zuchaguzi mkuu mtazificha wapi???
     
Loading...