Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyara za taifa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by meeku, May 3, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Hii ndo picha ya nwezi. Kwanza kuwapata wakiwa pamoko kama ilivo hapo juu ni nadra sana. Sijui walikuwa wakijadili nini maigod?
     
Loading...