Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyalandu atoa msaada wa milioni 120 Ifakara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mchaga 25, Jan 18, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [h=6]"Driving to Ifakara from Singida North this afternoon where I hosted an Irish Volunteer team to inaugurate 2 completed water projects at Malolo and Sokoine villages. Each project included a deep borehole, a water tank, sub water pump and a solar panel, at a US40,000 each. Thanks for all those who gave to the thirst souls"
    (facebook page)

    Haya mh heshimiwa azidi kuchanja mawingu kuelekea kuzuri, nyie mnao mbeza sio raia kijijini kwenu mmesaidia hata kupeleka panadol katika dispensary ya kijiji????

    oh oh hebu...... anatoa takrima serikali makini ingetakiwa itumie fedha zake katika kutekeleza huduma za jamii sio kupitisha bakuli kwa wazungu, nyalandu hata akigombea urais hana jipya hatakuwa tofauti na mbaomba wa kimataifa "Jk", ooh ooh wakwere na wasingida hawana tofauti.......TOKENI HUKO BANA,

    My take;

    Tutegemee mengi zaidi miaka hii minne iliyobakia.................hakika ukistaajabu ya Musa............................utayaona ya ferauni.........ukiona mchwa anapanda kwenye jembe ...................ujue anaufuata mpini, asikiae na afahamu.

    nawasilisha

    [/h]
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tumuunge mkono hata kama anatoa misaada ili apate urais kwani shida yetu nini bwana! Mbona jk ni rais lakini misaada yake ni mbuzi na mchele kila mwaka? Kaza buti nyarandu kama unahitaji ikulu iko wazi inakusubili! Toa misaada baba!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    sounds to me like the funds didn't come from his pockets....nice shot though..
    hivi matatizo jimboni kwake yameisha?au opportunist wa popularity katika kipindi cha msina
    ccm acheni mbio za urais
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nyalandu akiwa rais nahamia rwanda
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    "ATOA MSAADA" au 'ASAIDIA KUFANIKISHA' ???

    Habari iendane na kichwa cha habari.
     
  6. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siku hizi kila anayefanyakazi vizuri anaambiwa anataka uraisi
     
  7. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao wenyew viongozi ndio waliotutengenezea mtazamo huo kwa matendo yao ya kidhalimu.
    sasa hapo kuna maswali mengi but either way, big up kwa waziri!
    :A S 465:waendelee hivyo hivyoo kwani hata hivyo hizo hela za mzungu walivuna kwetu
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngereja mil 500, Nyarandu mil 120, Lowasa kama Mil 700 sasa .jamani hela zinatoka wapi
     
  9. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ndio ujinga wetu watanzania. Hivi sio hawa juzi walikuwa wanasema waongezewe posho kwa kuwa maisha ya DOM magumu? Sasa umeshajiuliza katoa wapi 120ml za kudonate? Ndio maana mimi hata mtu akiniambia kabakwa au katapeliwa huwa simuhurumii, kwa kuwa in most cases huwa tunaenda wenyewe, kwa kifupi sioni unachoshangilia hapo zaidi ya kutojua kuwa hata huyu kikwete tunayemuona hana kauli dhidi ya mafisadi aliwekwa madarakani kwa mtindo huo huo. Nyie ongeeni kama mko MMU lkn kumbukeni mustakabali wa nchi haupatikani kwa hisia
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Marekani inataka niwe rais wa Tanzania-Nyalandu.Pesa anatoa USA
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera sana.
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
     
  13. S

    SURA SIO SOHO Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napita.ntarudi kwa tafakari
     
  14. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Waache wazipunguze...hata hivyo wanatoa ziada tuu....Hali ya maisha ya wabongo kwa sasa ni mbaya sanaaaa...asikwambie mtu kitu.....
     
  15. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nilazima tumkumbushe huyu bwana mdogo Nyalandu kwamba vijiji vingi vya jimbo lake, wilaya yake na hata mkoa wake wa singida hawana huduma ya sio tu maji salama lakini hawana maji. Ukitaka kujua hili tembelea huko wakati wa kiangazi utakapo kuta maji wanayotumia wapiga kura wake yanayofanana maziwa. Kusudio la hii huruma ya kusaidia jirani yako wakati wototo/watu wako wakihangaika inatia mashaka
     
  16. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wamarekani wako after uranium, mafuta, gesi, dhahabu na aridhi ya watanzania. Kuweni macho!
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ..........Maige 500,000,000
     
  18. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, hivi Nyalandu amesema ametoa mfukoni kwake au kasema aliwakaribisha mavolunteer wa ki Ireland kufungua hivyo visima? Umejiuliza kwanini waIrish ndo walivifungua hivyo visima? Kwanini hujafikiria kwamba wanaweza kuwa hao ndo waliochangia. Na umeshaambiwa kwamba kikundi cha kujitolea. Kwa namna moja au nyingine si lazima awe yeye ndiye aliyewezesha, anaweza kuwa alialikwa tu asimamie ufunguzi. Tusikimbilie kwenye conclusion haraka hivyo.
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,665
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Hana jipya! Hana rekodi! He is just like the other guys!
     
  20. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #20
    Jan 18, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    safiii sanaaaaaaaa
     
Loading...