Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nyalandu amhujumu Kagasheki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyampaa, Jun 26, 2012.

  1. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Linasomeka gazeti la Jamhuri katika kichwa chake cha habari Juni26, 2012, likufuatia kichwa cha habari kinachofanana na toleo lililopita. Hivi Kuna ukweli juu ya hili au ni fitna za kisiasa kwani maelezo ya ndani ya habari hii hayaonyeshi wazi juu ya usaliti huu isipokuwa sakata la TANAPA na 'Wawekezaji' wenye Hoteli za kitalii juu ya 'concession fee' ambapo inasemekana Nyalandu alishauri katika kikao kimojawapo juu ya utaratibu wa malipo hayo. Ninashawishika kuhoji hivi kutokana na ukweli kuwa habari hii imekuwa ikiandikwa na gazeti hili tu.
     
  2. m

    mchaichai JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 650
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana huyu jamaa hayuko serious anaonekana ni mbinafsi....ana mascandal kibao cjui walimpa uwaziri kwa kigezo gani huyu Nyalando..mimi hapa kwa namna ninavyomjua utaona mwisho wake..ili kuprove maneno yangu namjua sana huyu dogo
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Waache wafu wazikane
     
  4. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafahamu kuwa anapenda sana misifa na hupenda kuonekana mchapakazi hata kama hakuna analofanya zaidi ya matangazo kwenye media. Hata mimi nina wasiwasi na utendaji wake kwani ni wa kujionyesha zaidi kuliko matokeo. anapenda kuonekana kuliko mabosi wake. ila katika hili la sasa sijawa na uhakika na kinachoandikwa.

     
  5. G

    George Smiley JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hii inahitaji details zaidi kwani ni tuhuma nzito sana hizi
     
  6. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Hivi Serikali ya CCM miaka ya karibuni imekumbwa na nini? Zile vetting ambazo ilikuwa ni lazima na kwa usiri wa hali ya juu zilikuwa zikifanywa na TISS kabla wateule hawajateuliwa kwenye nafasi mbali mbali siku hizi hazipo tena kama enzi za Mwalimu?

    Nini kimetokea? Inakuwaje wahuni na majambazi ndio waliojazana chamani na serikalini siku hizi? Inakuwaje majizi na corrupt people ndio wakuu wa taasisi zetu nyeti na hata baadhi ya mawaziri ni watu jinsi hii?

    Chama kiko wapi? Rais yuko wapi? Makamu wa Rais na Waziri Mkuu wako wapi? Hivi hawaoni au hawajiulizi hii hali kulikoni?

    Simwonei wivu Nyalandu, wala sina shida kwamba mkewe (Faraja Kota) aliwahi kuwa Miss Tanzania; hayo hayanihusu bali maadili yake kwa nafasi aliyo nayo yanatia shaka na hastahili hiyo nafasi. Yaani kila siku yeye tu kwenye media!
     
  7. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nyalandu ana madhaifu yake lakini kuandamwa kwake kulikoanza hivi karibuni hakutokani na hayo madhaifu bali role aliyofanikisha kwenye NEC ya ccm iliyopita na mchango wake ktk kambi mojawapo ya Urais. Mtanielewa vema baada ya Kagasheki naye kuonyesha wazi kambi yake.
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inawezekana........

    Na pia inawezekana pia yeye Nyalandu anahujumiwa pia.

    Vyote vyawezekana
     
  9. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Omutwale nadhani naanza kuelewa. Mie ni fairplayer.

    Kuna tatizo
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Leo Nyarandu leo hapati usingizi!
     
  11. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Hakuna msafi wote wezi
     
  12. t

    toxic JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shinikizo la vibopa fulani wa U.s.a ambao nyalandu m.b.w.a wao na utaalamu wa kuloby alionao nyalandu ndo vilimfanya ba mwanaasha amteue na si vinginevyo.Kwani nyalandu mwenyewe hamkubali ba mwanaasha hata kidogo,nakumbuka tukiwa mitaa fulani 2005 alipopitishwa jk kugombea urais jamaa alisema "watanzania wakimchagua huyu bwana watalia" alikuwa na gari yake moja kali sikumbuki ni aina gani akijinasibu nayo kuwa ziko mbili tu tz,hiyo ya kwake na nyingine ambayo yeye nyalandu alimzawadia che mkapa kama zawadi...SYSTEM YOTE YA GOVERNMENT YA TZ KUANZIA STATE HOUSE DOWN WARD IS ROTTEN ALL THROUGH...mpaka matajiri wa magharibi wanatupangia serikali,hili ni zaidi ya shamba la bibi.
     
  13. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,346
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ...kule ktk kile chuo si alibaka huyu na akainguia mitini....ba mwanahasha ni dili za totoz tu na meno ya tembo .hakuna lolote...!!!!
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Tanapa wanamgeuka nyalandu kwa makosa yao wenyewe...
    Nyalandu hana msaada kwa sababu yuko ccm...
    Tanapa wanachukua advarntage hiyo..
    Audience kwa kuwa hawaipendi ccm(majority) wakisapotiwa na vyombo vya habari hii inshu wanaichukulia kwa upande mmoja bila kufanya uchunguzi binafsi
    Huku naita ni kukurupuka
    No one knows this issue in and out ni tanapa na wizara
    Naongea hivi ili nitoe mwanya wa watu waichunguze tanapa, na ufisadi wao
    Halafu baadae mtaona kuwa nyalandu alikuwa anafanya nini
    Leo hii naoenekana naongea pumba na wengine hasa wanachojua ni nini kinaendelea watanisupport
    Anyway ngoja niwahi kahawa maana inapoa..
     
Loading...