Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nunua generator hii

Discussion in 'Matangazo madogo' started by cyruss, Feb 16, 2012.

  1. c

    cyruss Senior Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nauza generator ndogo mpya , njoo uicheki , inafaa kusukuma maji, kuwasha umeme na matumizi yako mengine yoyote Mahali Popote, bei laki 2 na ishirini na 5 tu, nitafute,uje kwangu uicheki.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Specs plz
     
  3. M

    Msuya New Member

    #3
    Feb 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unapatikana je?
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Aina gani nas unapatikana wapi?.. Sio ''hujintao min yao''. Otherwise its seems to be a nice deal
     
  5. Gwandalized

    Gwandalized JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupatie part namba please?
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Funguka.
     
  7. araway

    araway JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    aina gani?? kwako wapi?? nipo iringa ntaipataje??
     
  8. c

    cyruss Senior Member

    #8
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nipo dar ,nita kupm namba
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu weka na specification zake ili mtu aijue au hujui elimu ya matangazo ya biashara nini na picha pia ni muhimu..
     
  10. c

    cyruss Senior Member

    #10
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni pm namba yako
     
  11. c

    cyruss Senior Member

    #11
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni pm namba yako
     
  12. c

    cyruss Senior Member

    #12
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni pm namba yako
     
  13. c

    cyruss Senior Member

    #13
    Feb 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aina ya tiger na powerfull watts 850, uwezo wa kusukuma maji, nakuwasha umeme mahali popote uendako
     
  14. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Tiger? Teh, teh,teheee..,Jamii forum kuna mambo.....hiyo mkuu inatengenezwa na watoto wa darasa la nne wa China kwenye mitihani yao ya Kazi za Mikono,si unakumbuka hapa kwetu huwa tunachonga mwiko na kupata maksi 90, kwa hao wachina mtoto anapewa maksi 30 kwa kutengeneza generator ya Tiger!
     
  15. c

    cyruss Senior Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii generator inatumika sehemu nyingi tu na watu wengi wanatumia kufanya shughuli zao za kila siku,haihusian na hayo maalezo JUST GOOGLE "tiger generator" utaiona kampuni, karibuni sana.
     
  16. araway

    araway JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Ukiwasha taa 9 za watts 100 nguvu imeisha. Watts 850 ni ndogo sana
     
Loading...