Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ntakufaje mzima?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jamer winner, Sep 28, 2011.

  1. J

    Jamer winner Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daktari mmoja alikuwa mlevi mpaka ikabidi apelekwe kwenye sektarieti ya maadili na mahojiano yalikua hivi; kiongozi:kwanini unalewa kwa kiwango hicho wakati unajua madhara ya pombe! daktari:asante sana,hivi unajua wote tutakufa sasa kwanini nife na mapafu na maini mazima?
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh.........................
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mmmh... huyu sidhani kama alikuwa daktari ila muhudumu wa Mochwari!!!
     
Loading...