Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NSSF na PPF kazi yenu ni nini??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifaa, Aug 6, 2011.

  1. k

    kifaa Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mazoea hujenga tabia,imekuwa kawaida kwa haya mashirika yetu leo nizungumzie haya ya NSSF na PPF,nianze kwa kuhoji kazi yao ni nini?,maana unakuta mfanyakazi unakatwa pesa zako kila mwisho wa mwezi ila hizo pesa hazipelekwi NSSF wala PPF na mmnakaa kimya,,,,NSSF na PPF kazi yenu ni nini??????
     
  2. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kuziweka kwenye miradi kisha faida kukopesha viongozi....................wachangiaji watapewa pesa waliyochangia hata kama itachukua miaka 20 na Tshs itashuka dhamani.....
     
  3. n

    nyantella JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    NSSF ina office karibu kila Wilaya hapa nchini PPF vile office zao zinajulikana chukua hatua za makusudi watembelee watakueleza wanachofanya humu jamvini utapata majibu ndio lakini take trouble watembelee.
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Adha ya hii mifuko utaijua ukifika umri huwezi kutembelea tena jamii hadi mjukuu alogin kwa password yako na akuandikie ndio utajua nini kazi ya NSSF, PPF etc
     
Loading...