Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nsff tendeni haki

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwana UoA, Jan 1, 2012.

  1. M

    Mwana UoA Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni mwingoni wa watu waliofanya written interview jana ila habari za uhakika toka ndani ya NSSF mawaziri wa nchi kibao wamepeleka majina ya watu wao wasidhani hii tz ya mwaka huo sasa ni zama za uwazi na ukweli.
    Ninakusudia kuyaweka hadharani majina aliyoyapeleka waziri wa maliasili Maige yako kama nane nasubiria kama matokeo ya watu hao yatapitishwa ninafuatilia pale IFM inasemekana jamaa hawajafanya hata paper huu uonevu mkubwa sana watu tutafanyaje kwa staili hii kisa Maige alikuwa mmoja wa wajumbe wa mfuko huu sasa naahidi nitayapeleka majina hayo kwenye magazeti nitagharimia yawekwe wazi watu wafahamu uozo unaofanywa na wanaojiita wenye nchi.
    Pia wanapa tahadhari NSSF kitengo cha uajiri HR nitawaumbua fuateni haki
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Safi sana UoA weka wazi hao
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    huwezi kupata kazi hata ya kukata tiketi pale ubungo..nsff ndo nini?hebu kwenda huko...akili huna unataka kusumbua watu hapa..nenda kalime
     
  4. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    What a way to start the new year!! Just because you have the means to enjoy life does not mean that uwatukane wenye kutafuta.

    Happy new year!!!
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kuna mdogo wangu alikuwemo kwenye interview.watu walikuwa zaid ya 300.weka majina ya maige ili aumbuke
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu nsff kuna nssf national social securty fund WE BUILD YOUR FUTURE
     
  7. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #7
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Acha ushamba bitozi wa kwimba! Ujumbe si umeupata down the line?
     
  8. M

    Mwana UoA Member

    #8
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru tuko serious unasema sina akili ungalijua whom am I kama na wewe u miongoni mnaopitia mgongo wa mawaziri kama maige jiandae nasubiria majina hayo yakipita tu oral interview nitayaweka wazi yote na nitaita media ili tabia hii ikome maana hata aliyenipatia majina na mwajiriwa wa NSSF kitengo cha HR tunataka watu waajiriwe kutokana na right qualifications zao si vinginevyo.
     
  9. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #9
    Jan 1, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yeah
    watajitaidi kutenda hadi
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    jambo jema,kama ni kweli hawakufanya intaerview basi weka hapa hata leo
     
  11. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #11
    Jan 1, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,172
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    mbona umechelewa sana MWANA coz tuko trainnig huku so ile pepa ni system mpya ya kuwakutanisha wasomi wasio na ajira....pole yenu msio na memo!!! venni, vetti, vecci!!!
     
  12. S

    Sarya Senior Member

    #12
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..Jana niliona kuna umuhmu wa kuunda mtandao wa mageuzi ndani ya hii nchi badala ya kuongea. Tulikuwa wengi ajabu na asilimia kubwa ni kama watahiniwa hawana imani na huo mtihani tulioufanya. Niliweza kukutana na jamaa yangu ambaye tulimaliza six, na yeye anasema kila akiomba serikalini ni kufanya mitihani na si interview kitu ambacho anaamni angeingia kwenye interview angewaonyesha kuwa anaweza.
    Seriously we have employment syndrome na sijui hii hulka itaisha lini. Hata kama hakuna corruption kama watu wote niliowaona ndo wanatafuta kazi kila mwaka then, hata hizo ajira sidhan kama zitatosha.
    I have made my mind that in next 2 yrs to come, i will employ not less than 10 people. I am very srious on this and i have to make it work.
     
  13. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #13
    Jan 1, 2012
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Samahani kwa kutoliona hilo si unajua tena mambo ya "new year". Thanks for pointing it out.
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama wana right qualifications interviews za nini sasa??yaani nchi hii bwana kwishney kabisa kila kitu wamekwiba
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Jan 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    tutafika tu
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kwa mwendo huu hatufiki!
     
  17. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kijana haya maneno yasiishie tu JF...lakn b careful wasije wakakupoison cuz unapambana na gamba!..
     
  18. O

    Optimistic Soul JF-Expert Member

    #18
    Jan 1, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 207
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is what we call POSITIVE THINKING big up!
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    pole sana kwa kukatishwa tamaa na system ya ajira nchini mie ningekushauri uyatoe majina right now ili wajue kuwa huo mchezo mchafu umegundulika (prevention is better thani cure) ukisubiri wakishakamata nafasi ujue huwezi kufanikisha lengo lako.

    Nilipita pale IFM nikaiona ile hali kwa kweli kama wale vijana wote hawana ajira basi serikali iamke na kutafuta solution ya ili tatizo. Pia nashauri vijana mjiajiri kusoma si lazima uajiriwe na mtu unaweza kujiajiri na baadae ukawa mwajiri na kuokoa wanaokosa ajira
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Inaweza kutendeka labda.
     
Loading...