Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Novel yangu sasa inapatikana Maduka ya Vitabu Mlimani City, Samora Ave na Quality Center

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 15, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    [​IMG]


    NOW AVAILABLE IN MAJOR BOOKSTORES IN DAR: "Majeruhi wa Mapenzi...." Kitabu ambacho kimekuwa ni gumzo kwa wasomaji wa lugha ya Kiswahili... sasa unaweza kukipata maduka ya Scholastic (Mlimani City) pamoja na maduka ya TPH (Samora Avenue na Quality Center): Bei ya reja reja ni 18,000 japo maduka yanaweza kuuza chini ya hapo kidogo.

    Wahi nakala yako sasa!!! Kupata nakala yako maduka ya TPH piga simu: (Samora Avenue inatazamana na iliyokuwa Salamanda Hotel) 0614 115700, 0687 238126. na namba za Quality Centre ni 0767 512545.

    Kupata nakala yako maduka ya Scholastic (Mlimani City) nenda tu pale.

    Kwa wale walioko nje ya nchi bado kitabu kinapatikana kupitia Amazon.com: Online Shopping for Electronics, Apparel, Computers, Books, DVDs & more (kwa Wamarekani) na Ulaya kinapatikana http://www.amazon.eu (chagua nchi ambayo unaweza kutumiwa kutoka). Sehemu nyingine zote kinapatikana kwa Kindle (e-book).

    Riwaya nyingine mpya iko jikoni..... stay tuned

    Na wale ambao tayari mmepata nakala zenu, asante kwa kuendelesha lugha yetu na kuniunga mkono!! Mbarikiwe mpaka mpigwe na butwaa na mseme "duh!! huyu Mungu huyu!!!"
    MMM (Mtunzi)
     
  2. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wow, MMK hizi promotion nadhani zilipaswa kufanywa na publisher... au? anyway asante kwa taarifa, hususan TPH shop. ntaenda kupata nakala yangu pale!
     
  3. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    tutaenda mkuu shukrani
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Publisher ni mimi mwenyewe... lol.. thanks!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,060
    Trophy Points: 280
    Nimeshakiona pale Scholastic, Mlimani City
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nikienda na 15000 sipati nakara?
     
  7. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siku zote nimejiaminisha uko ughaibuni ukibeba boksi kwa nguvu...kumbe huwa unapata nafasi ya kuja kututesa nazo bongo...!
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ook for sure ntakutafuta. i have a number of publications (books) on sale through various publishers Tz na Kenya. In terms of returns, kwa kweli hakuna kitu cha maana from there! Sijui kama kuna unafuu wowote when you publish it yourself. inawezekana hii fear yangu inanipoteza opportunities za kupata kifuta jasho kutoka kwenye kazi zangu. Ntakutafuta Mzee thru PM ili unipe ushauri zaidi
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280

    hahaha nice.. aisee tuwe tunaambizana basi; hope hukusita kuchukua nakala moja ya maktaba yako..!
     
  10. Ye Soya

    Ye Soya Senior Member

    #10
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuuh, ngoja nimpigie simu nanihii wangu akiendee nikisome kabla hakijaisha pale mlimani city!
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Kesho tunatoa matangazo mapya kwenye magazeti...kwa mwitikio uliopo kuwahi ndio mkakati mzuri.
     
  12. u

    ureni JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Duh hiki kitabu umekitangaza sana kesho ntapitia mlimani city nione kina habari gani ndani
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ili niweze kukikosoa itabidi nipate nakala na kukisoma. So nitachukua nakala yangu soon....
    Well done MMM .
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watanzania tuna allergy ya kusoma vitabu, kwa nini usiangalie uwezekeno wa kuibadili iwe kwa njia ya senema. Unachukua actors wa Bongo movies, Kila nyumba kutakuwa na copy, huwezi amini.
     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Tunatarajia kwenda huko; mambo yakikaa vizuri tunaanza kurekodi filamu mapema mwakani... stay tuned.. !!
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Achana na mambo ya hadithi hadithi rudi kwenye Siasa eg ukitoa kitabu kinachohusu mauaji ya Zanzibar (Mkapa) Mwanza, Arusha, Morogoro, Iringa na yanayoendelea nafikiri chapu chapu ngawila tosha..then kiasi unaidumbukiza CDM au vipi mzee?
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    mbona naamini wengi wameshaandika haya; labda nitaandika kimoja ambacho ni non-fiction in the near future
     
Loading...