Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

No strings attached....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by YoungCorporate, Apr 2, 2011.

  1. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana JF heshima kwenu wote, nimekuwa nikifuatalia visa na mada mbalimbali humu kwa muda na kuvutiwa sana. Hivi kibongo bongo haiwezekani kuwa na partner wa opposite sex ambae hakuna relationship wala commitment yoyote isipokuwa ni company pamoja na sex for leisure tu. no financial obligation, no whereabouts, no wivu, no future....ni kupeana kampani ikiwemo sex pale mnapojisikia tu...naomba kupata maoni tafadhali
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ipo
    wapo
    tafuta utawapata.

    bt y u like t?
    style yako imekaa kijeruman sana
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Haahaaa!
    Mjerumani sio? Kama mimi!?

    Asee wapo sana.
     
  4. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mi nakataa hakuna!

    Humo kwenye company/kampani kumefichamo "obligations" asikudanganye mtu!
     
  5. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inawezekana sana just lyk we do,,,lolz! Me miss u big tym!
     
  6. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Technically yes, but in reality I think not . You may start as such but somehow and somewhere along line ...................it ends up becoming a mess. From what I have seen so far, of similar relationship arrangements eventually, emotions and feelings creep into one of the patners and then inakuwaga matatizo
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    aujanijbu

    kesho utakuja pande i?
     
  8. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kumbe wapo, nilikuwa nahisi tz watu wote wanataka kuwa kwenye relationships ndio wado
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,310
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    mmmmh.hujambo lakini
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wapo sana mkuu
     
  11. j

    jumalesso Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaribu kujiepusha na hayo kwa kuwa sio maadili yetu lakini kikubwa Mungu haruhusu hilo labda kama utakuwa humuamini.
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    kwani ukiwa na huyo wa company utakua una mwingine uliyejicommit kwake? Well...jibu liweke kando! Hofu yangu ni kwamba haya mambo yanayohusisha emotions na feelings hayana si unit! Mtaanza km marafiki wa kawaida..mtalay terms na conditions of which si wewe ama yeye atakayezifata effectively, consequences zake ni kwamba mtajikuta mmeenda too far kwenye nyoyo zenu ama mmoja zaidi kwa mwenzake,na hapo ndipo kizungumkuti kinapoanzia!
     
  13. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekupata vizuri sana mkuu, unakuwa hauko kwenye rltnship yoyote, ni pale ambapo hauko tayari kuwa committed kutokana na mpangilio wako wa maisha lakini pia huhitaji kulaumiwa kwa kuonekana hujali wakati huo huo unahitaji kampani, pumziko na ku-get laid lakini hutaki kuingia kwny mikikimikiki ya mauhasiano.....uki-fall duh hapo ndio shughuli inaanza kuwa ngumu...
     
  14. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    unawafahamu vp ati DA, nimekuwa nikisikia watu waliokuwa kwenye mahusiano hata ya casual tu wakiachana au kuachwa wakilalamika kuwa wamechezewa na kupotezewa muda tu, napata picha kwamba watu wengi target yao ni kuoana...
     
  15. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekuelewa mkuu, hapa naongelea zaidi ki-neutral perspective nadhani watu wengi humu wanachangia katika mtizamo wa kidunia zaidi kuliko kiimani...naomba kuwakilisha
     
  16. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa ni vizuri ningekuwa wakwanza kuwa na mtu wa kampani hivyo tatizo after luv future is next.
     
  17. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nishawahi kupata mmoja alikuwa bosi wangu, divorced, independent, financially stable. She called whenever she wanted it (I'm serious about her wanting 'it', not wanting 'me'). Siku nyingine alikuwa ananiita kwake odd hours of the night, nachukua taxi nakwenda, asubuhi narudi ghetto kwangu. Sikuwahi kunywa hata juice pale kwake, na hatukuwahi kwenda outing yoyote, nikaelewa mwenzangu shida yake ni naniliu tu, hataki 'strings attached'. Siku nilipoelewa tofauti ni pale aliponiambia nibaki naye ofisini jioni ana issue, nikadhani mwenzangu leo anataka kujaribu fantasy fulani ofisini kwake na mimi, nikaona itakuwa poa. Kumbe alichoniitia ni kuninanga mara 'unaendekeza mashangingi, hawatakusaidia kitu, blah blah blah' Nikamwuliza vipi mbona sikusomi? Akadai amesikia natoka na bosi mwenzie mwingine sijui nini nini (of course ni uongo sijui aliuokota wapi), lakini nikamshangaa imekuwaje tena si ulisema mwenyewe kuwa iwe 'no strings attached, sasa hii ndo nini? Ni ngumu hii kitu mazee!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya ****buddy na friends with benefits ni rahisi mno kuyazungumza lakini wengi yanawashinda kabisa. Huwezi kujiachia kwa mtu namna hiyo halafu usijenge feelings kwa mtu huyo. Nasikia wanaume ndiyo huwa wa kwanza kuvunja hiyo mikataba ya FB na FWB kwa kuanza kuomba kupikiwa, kufuliwa na hata kuuliza yule uliyekuwa naye jana ni nani (WIVU)? Si ajabu hata wanawake nao wangetamani kuuliza yale yanayowakera katika mahusiano kama haya lakini wenzetu labda ni wazuri mno katika kuficha feelings zao.
     
  19. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Negro wake up sleeping for fun and no relationship? Even friends they have platonic relationship and they do not do the s** word...
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    That's true Dada! I've had some experiencies (with Europeans ladies who tend to be liberal) that at the beginning they insisted on "without commitment" but soon they changed the original idea and became a hell.
     
Loading...