Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nmb vip tena leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyanya mbichi, Jan 16, 2012.

  1. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    leo morogoro tangu saa tano asubuhi hadi saa kumi kamili jioni hakukuwa na network kwenye tawi la wami na mt ulugulu,tetesi ni kuwa makao makuu kulikuwa na kazi inafanyika na tanzania nzima hakukuwa na network kwa matawi ya nmb je kuna ukweli wowote
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kawaida yao benki yetu!
     
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tumewachoka
     
Loading...