Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NMB na TANESCO ninaomba maelezo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MIGNON, Apr 3, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    Nimekuwa nikinunua umeme wa luku kwa kutumia NMB mobile account.Kuna wakati nimekua napata maelezo yanayonionyesha voucher ya umeme nilionunua lakini bila kupata message ya NMB.Imani yangu ilikuwa kama hakuna NMB message basi na makato hayakufanyika,leo nimegundua ya kuwa makato yanakatwa.
    Naomba NMB na TANESCO watuelimishe kuhusu hili,je fedha zangu nitazipata vipi?
     
  2. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Pole sana mkuu. Tanesco wamemwajiri NMB na wewe ni mteja wa NMB. Kwa vile umenunua product ya Tanesco through employee wao (NMB) maelezo unayo taka NMB ndio wanatakiwa kujibu. Usijisumbue kwenda Tanesco bcoz huku nunua umeme kwa moja kwa moja kwao. Pambana na huyo agent wa Tanesco ambaye ni NMB.
     
  3. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Piga simu call center ya NMB Mobile wakusaidie, ni kitu kidogo sana, ila kwa uwakika kwanza kapate statement ya accaunt yako ili ujue nilini ulinunua na akupata umeme na waka kata hela.
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa kidogo, huo ununuzi uliufanya wewe au haukuufanya? Na hizo voucher ulizidumbukiza kwenye LUKU au haukuzidumbukiza?
     
  5. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,880
    Likes Received: 494
    Trophy Points: 180
    FEEDBACK!
    Wadau, nashukuru kwa ushauri wenu na naona niwajulishe maendeleo ya jambo hili.
    Nilikwenda branch ya NMB nao wakanihakikishia kuwa pesa zimekatwa kwa ajili ya LUKU na wakanishauri niende ofisi ya Tanseco.
    Leo saa saba kasoro dakika ishirini nikawakilisha malalamiko yangu na kutoa namba ya LUKU na jina,baada ya masaa mawili nikapata voucher number ya umeme niliokatwa pesa.
    ANGALIZO:Unapotumia NMB mobile au ATM tafadhali uliza kwanza salio lako.Naamini watu wengi wamepoteza pesa zao kwani bila kufuatilia sidhani kama Tanesco wangenipatia umeme.
     
Loading...