Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nizaliwe tarehe ngapi.!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kayoka, Jul 17, 2011.

  1. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wandugu naomba msaada wenu huko mliko. In short me ni mtoto pekee kwa marehemu mama yangu Mariamu Bishanga. Baada ya mama kufariki nikiwa na miaka 5 nililewa na mjomba lakini naye hajui ni tarehe na mwezi gani nimezaliwa. Naomba ushauri wenu ni lini iwe birthday yangu.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    dah!! Hii kali..........vipi January Mosi?
     
  3. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    natamani siku ya kuzaliwa kwangu iendane na bahati na mafanikio.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,259
    Trophy Points: 280
    Tarehe 09:12 kama Tanganyika, unaionaje hii?
     
  5. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    siwezi pata utamu wa birtday kwani hii cku ina heshima kubwa kwa tz. Jaribu unique date.
     
  6. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    chukua tarehe tano february, best day.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    idadi ya herufi za jina lako ndo iwe mwezi wa kuzaliwa, na idadi ya jina la kwanza na la kati na la mwisho iwe tarehe ya kuzaliwa. nadhan itakuwa unique kama unavyotaka.
     
  8. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    naitwa James Anania Napiya. Nifanyeje hapo mkuu.!
     
  9. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ooh! Pole ndugu yangu hii ndo tarehe ambayo mummy alizaliwa. Nìliona kwenye msalaba wa kabri lake.
     
  10. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa Itnojec :-

    J+a+m+e+s =5 kwa hiyo huo ndio mwezi wako wa kuzaliwa.

    J+a+m+e+s=5, A+n+a+n+i+a=6, N+a+p+i+y+a =6 , Then 5+6+6= 17, 1+7=8 , Kwa hiyo Tarehe yako ya kuzaliwa ni 17 au 8.

    Ila nakushahuri umcheki mtaalamu ya Nyota,
    kuna jamaa yupo humu JF simkumbuki jina lake.
     
  11. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sijaelewa elewa na hiyo hesabu. Ngoja nimsubiri Bwana Manyota anisaidie
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    February 29.
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    bado inaweza kuwa siku nzuri kwako.
     
  14. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    aisee, maalim flan hivi huwa anajitokeza kwa nadra humu jf atampa ufafanuzi zaid.
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    tafuta carbon 14 ikipime uzee wa mifupa
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa kuwa huna hata idea lini ulizaliwa take 29 Feb maana na yenyewe hutokea kwa nadra sana almost to hakuna kama ur besideti...!
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    Hakuna kadi ya kliniki?
     
  18. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Oh you remind me of my early years of sec school nikiwa bado nasoma historia.
     
  19. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    uwezo ndugu niipate wapi hiyo carbon 14.
     
  20. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    nilizaliwa kijijinì kule songea tukaenda kuishi morogoro. Wakati huo umri wa clinic nimemaliza.
     
Loading...