Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisha aiomba basata kumchukulia hatua aunty ezekieli

Discussion in 'Celebrities Forum' started by AKILImuchknow, Sep 23, 2012.

  1. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati wadau wa filamu na kazi za wasanii wakimtolea macho Aunty Ezekiel baada ya picha zake za nusu uchi kusambaa huku zikidaiwa kuvunja maadili ya kitanzania msanii mwenzake Salma Jabu'NISHA' amezitolea uvivu picha hzo na kudai kuwa endapo angekuwa na madaraka ya juu BASATA basi angemchukulia hatua za kumfungia haraka msanii huyo kwa muda[Imenukuliwa kutoka chanzo ki1 cha habari].Tupia maoni yk.
     
  2. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Makahaba wa bongo movie
     
  3. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa wale wasiomjua nisha na aunty ezekiel hawa hapa.
     

    Attached Files:

  4. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya ni mojawapo ya mambo yanayomkera NISHA
     

    Attached Files:

  5. AKILImuchknow

    AKILImuchknow JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi ni baadhi 2 ya mbwembwe za Aunty Ezekiel
     

    Attached Files:

  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yote makahaba haya
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Nisha si Chakula ya Ney wa Mitego??
     
  8. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee babaangu swala la kumfungia aiwezekani coz hao hao viongozi wa basata wanawapitia kimapenzi
     
  9. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    King Kong III Ney wa Mitego aliwaimba hawa bongo movie kwa ukahaba wanaofanya na kusema ana uthibitisho....sasa sijui yuko kwenye utafit???!!!
     
  10. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,802
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    huyu Salma Jabu bae kah!
     
Loading...