Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nisaidieni ugonjwa huu utaniua.

Discussion in 'JF Doctor' started by Benard kombe, Aug 9, 2012.

  1. Benard kombe

    Benard kombe Senior Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mnisaidie dawa ya kipandauso sugu(magraine) nasumbuliwa sana kiasi cha kupoteza fahamu,nasubiri majibu.
     
  2. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu, Ergotamine titrate inasaidia sana migraine headache,
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Jipakae mafuta ya kitunguu Saumu mahala panapouma,maumivu yataondoka upesi halafu Umeze kwa maji kipande kimoja cha kitunguu Saumu kitaondoa kabisa chanzo cha maumivu hayo iwapo ni tumboni tumia kisha unipe feedback mkuu.@Benard kombe pole sana.
     
  4. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uhauri uliopewa hapo juu ufanyie kazi kisha tujurishe matokeo yake ili tu-save parmanently hii solution
     
  5. Flein

    Flein Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu polesana kwa tatizo hilo, kwa ufahamu wangu wa mambo ya rohoni nakushauri ufike kanisani upate maombezi utapona. Mimi nilikua na tatizo hilo kwamuda mrefu sana hadi nimefika kidato cha pili, niliwahi kukosa mitihani kwa sababu ya kipandauso, nilitumia dawa mbalimbali ila nilipona nilipofanyiwa maombi. kwa mawasiliano zaidi ikiwa utapenda piga0754 991 279
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    unawezaje kuandika post ukiwa umezimia?
     
  7. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Nasikitika kuona rank yako ni 'JF Senior Expert Member' then ukaweza kupost pumba kama hii!
    Mwenzako anaumwa wewe unaleta mzaha, sasa ulifikiri amezimia milele!? Huko c kufariki dunia?
    Be sensible bana!
     
  8. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nenda hospitali ukaonane na wataalamu wa ENT na kufanya vipimo kama CT-Scan, tatizo litajulikana ni nini.

    Migraine inasababishwa na magonjwa mengi mojawapo ni chronic maxillary or frontal sinusitis, Ergotamine unapata unafuu wa muda tuu.

    Pole sana.
     
  9. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anadin extra helps too kwenye migraine
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    Ushauri mzuri sana sana, hata kama utatumia dawa na wote walokushauri lakini huu ni ushauri mzuri sana, ukishajua tatizo then unaweza kutumia hizo dawa na ukapata tiba ya moja kwa moja. ila pia pendelea kunywa maji mengi sana.
     
Loading...