Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nipashe Limekuwa Gazeti La Udaku siku hizi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaka Mchaka, Apr 13, 2012.

  1. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ona Heading...ona Content!!!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Sasa ulitaka habari hii iandike ktk magazeti maalum ya udaku?
    Acha ku "kukariri vitu" wewe,
    Hiyo ni habari,na gazeti la Nipashe ndio mwake.
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Usikurupuke kuchangia mada ambayo huijui, Sikubaliani na Heading ya Gazeti la Nipashe, hizo ni Heading za magazeti ya udaku kumbuka Heading ni lazima iendane na habari iliyomo ndani.
    Je wewe unaweza kutueleza hiyo siri nzito ni ipi hapo!!??
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Heading ya Gazeti ambalo halitaki tu kuuza kwa kutumia heading na sio uhalisia lingeandika hivi:-

    Baba yake Kanumba aelezea Sababu za Kutokuhudhuria Mazishi.., (tena hii habari ingebidi iwe kule ndani ndani na kupewa paragraph kama mbili (ila tunachoangalia siku hizi ni mauzo)
     
  5. b

    bob malya JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndo siri nzito hiyo.kwa gazeti na nipashe.je mambo ya richmond na epa wataandikaje?
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kutoa povu..ungetueleza hiyo habari nzito iko wapi hapo!
     
  7. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kweli atuambie hapo pana habari gani nzito
     
  8. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ni-PM Ntakueleza
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu confidential hapa kwa hili litalonishawishi niku pm!!.....i won't do that.
     
  10. MTI PESA

    MTI PESA Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawa jamaa wa Nipashe kweli siku hizi wapo kiudaku zaidi..au wameajiri mhariri mpya nn kutoka kwa Shigongo?..maana hta juzi waliandika "Lulu kortini kwa kumuua Kanumba" yaani washahukumu hta kbla ya mahakama kutoa uamuzi...aaaggggrrr!
     
  11. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Tatizo ni kwamba watu wengi wanachukulia waandishi wa magazeti ya udaku hawajaenda shule, hawajui kuandika habari na ni watu wa hovyo hovyo tu, leo nataka niwaambie kwamba hata wao wanakwenda chuoni na kusoma kama wengine, tena wao wanaweza kuwa wanajua kuandika kuliko hata wale wanaoonekana kuandikia magazeti serious tatizo linalowafanya kuangukia katika magazeti hayo yanayonekana ya hovyo ni ajira.Katika habari ya Kanumba na Lulu huwezi kuiacha ikapita bila ya kujali kama wewe ni mdaku au siyo mdaku, Nipashe wako sahihi kabisa kuandika ingawaje siyo aina ya habari zao siku zote.
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,766
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Ok,basi Shut-up!
     
Loading...