Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini mantiki ya Kikwete kutoa sanduku la Zanzibar kwa Harper badala ya alama ya Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 6, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Linganisha zawadi ya jezi na sanduku ambalo laweza kutunza madini yetu huko Canada. Zawadi ni zawadi ingawa hili la kutoa sanduku la Zanzibar badala ya zawadi inayohusiana na muungano linatia shaka. Je hii yaweza kutafsiriwa kama kuitangaza Zanzibar au kuiuza? Je Tanzania inahitaji kujigonga kwa wazungu kuishi au kutumia akili za kawaida common sense? Je kutoa zawadi ya Zanzibar ni kuitendea haki Zanzibar na kuuhujumu muungano au kutaka kuwaziba mdomo wanzanzibari wanaotaka kujitenga kwa kuhujumu muungano au kutapatapa? Nini maoni yako?[​IMG]
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,594
    Trophy Points: 280
    Hizi mambo namwachia Jussa

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa Kiswahili sanifu linaitwa "kasha"
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    anavutia watalii
     
  5. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mambo ya utalii hayo.Jussa akiona hilo utasikia kwani Tanganyika hamna masanduku
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Yapo masanduku ya bati kwa ajili ya wanafunzi wa boarding!!sanduku la nakshi huku bara hatuna,labda tuige hayo ya zanzibar
     
  7. hasason

    hasason JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Me nashangaa watu wanavyoipapatikia zanziba utafikiri ndo maziwa bahar mbuga migod au utashi yan me sioni gape lolote hata hiyo zanziba isingekuwepo dunian ni utaahira watanganyika kuililia a thing so called zanziba afu wanaita eti nchi zanzb ni kama mtaa wa unga ltd hapa chuga!
     
  8. k

    kilaki Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 27, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anapima tension ya jamaa wa uamsho.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hili ni sanduku la Zanzibar? How? Anyway,yote kwa yote kupewa zawadi ya jezi haf yeye JK anatoa Sanduku (linaloonekana kuwa na thamani zaidi ya jezi) kunapungua kitu kikubwa tu!
     
  10. U

    Userne JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    watalii? kwani hoja za uamsho wamesha kubaliana?
     
  11. U

    Userne JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ahahahahaaa!
    hujui zanzibar kuna urojourojo? kwa raha zao wapendaƶ urojo wameweka kambi! Mkuu hivi kale kamuongozo ka cameroni hakapo canada?
     
  12. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nnaona hamjaangalia vizuri, kapewa zawadi ya jezi na kitabu fair trade canada. ila kwa kua hatupendi kusoma hatukuona hilo. na ss hata zawadi ya kitabu kinachozungumzia tanzania tukampa zawadi au tukawa tunawapa zawadi wajionee yetu hatukuona umuhimu
     
  13. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,713
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siyo kuvutia watalii bali anaomba cho chote.
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Alipofungua bunge mwaka 2005 alisema"ukitaka kula lazima uliwe" lakini mbona waTZ tunaliwa sana kwenye madini??
     
  15. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninavyoliona hilo sanduku kwakuwa mimi nafanya hiyo biashara ya vinyago thamani yake si chini ya tsh.laki nane mpaka milioni kwa wazungu kama hao wa north america kama canada....kwakweli ukilinganisha na hiyo jezi na kitabu ni mangunga style....ni maoni tu
     
  16. Ngofilo

    Ngofilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 208
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ninavyoliona hilo sanduku kwakuwa mimi nafanya hiyo biashara ya vinyago thamani yake si chini ya tsh.laki nane mpaka milioni kwa wazungu kama hao wa north america kama canada....kwakweli ukilinganisha na hiyo jezi na kitabu ni chief mangungo style....ni maoni tu
     
Loading...