Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nini kinasababisha viuvimbe kutoka sehemu mbalia mbali mwilini

Discussion in 'JF Doctor' started by MNDEE, Aug 26, 2010.

  1. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu mgonjwa alishawahi kufanyiwa surgery mara mbili kuondolewa uvimbe usoni zaidi ya miaka 10 iliyopita. Hivi karibuni viuvimbe vinajitokeza masikioni, shingoni na sasa vinatoka kwapani. Amepimwa damu tatizo halionekani, kulingana na wataalmu KCMC na Muhimbili hizo vimbe sio zile za jamii ya cancer.

    Najaribu pia kusearch internet, lakini pia nimeona nije hapa kuomba msaada kama wewe ni dr. au una fahamu hili tatizo nitashukuru ukinipatia details aidha hapa au kupitia PM, thanks.


     
  2. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    WomanofSubstance thank you for asking that question. Infact his dr' at Muhimbili has rulled out tumors he think it is calcium build, he has ordered more tests including liver test. In the meantime we need a second opinion.
     
  3. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    JF Mods, thanks for the cleanup and kicking out the crasher.
     
Loading...